Tập Lái
8/6/09
43
38
18
Bán tải máy dầu Việt Nam, có con nào mà chạy chậm ko ì ko các bác ? Lên mer GL, Bim X5-6 máy dầu mà thấy còn chưa phê thì đòi hỏi chạy chậm mà bốc ở mấy em bán tải Việt Nam thì hơi khó. Muốn cải thiện độ bốc ở tốc độ thấp nên đi bản số sàn sẽ khác biệt rõ

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
độ bền của máy dầu nissan tốt không các bác? e đang tương tư em Na 2016 mà chưa có kinh nghiệm gì về Nissan nói chung và navara nói riêng :( bác nào có kinh nghiệm thực tế xin cho ý kiến đánh giá thêm

BCT
Hạng B2
10/9/12
153
174
43
Nhìn đường thì đã có led pha cos, đèn sương mù thì tác dụng chính là để xe khác thấy bác thôi, vì nó có màu vàng nên sẽ dễ thấy nhau giữa làn sương mù, còn muốn sáng hơn để nhìn rõ thì phải độ dàn đèn trên nóc mới thấy rõ. Chứ đèn sương mù ko có tác dụng tăng độ chiếu sáng, chỉ là nhìn rõ hơn phía trước đầu xe khi di chuyển tốc độ chậm thôi
Bác có chạy đường sương mù mà chỉ nhìn được khoảng 1m chưa? Lúc đó mới hiểu đèn sương mù như thế nào

tvp
Tập Lái
2/10/13
31
12
8
Các bác thông não cho em với là vì lý do tại sao mà cái thằng Dmax ở mình ít người chạy thế, nhưng tại Thái Lan thì Dmax lại dẫn đầu về doanh số và ra đường cũng gặp nhiều hơn. Tks các bác.

Hạng B2
8/4/16
196
71
28
26
Các bác thông não cho em với là vì lý do tại sao mà cái thằng Dmax ở mình ít người chạy thế, nhưng tại Thái Lan thì Dmax lại dẫn đầu về doanh số và ra đường cũng gặp nhiều hơn. Tks các bác.
tại hãng Isuzu việt nam mình không nổi tiếng chứ sao

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
Mình thì đánh giá kiểu dáng Navara là đẹp nhất trong phân khúc bán tải, đặc biệt là VL, thích bánh mâm VL quá luôn.
Em thấy nội thất vẫn có gì của "xe tải", được như ranger em thấy là chất nhất phân khúc.

• Like
Reactions: huy-nt
Hạng B2
9/10/15
136
152
43
Em thấy nội thất vẫn có gì của "xe tải", được như ranger em thấy là chất nhất phân khúc.
Ranger mình cũng thích, nhưng thấy tăng giá liên tục, cũng sắp lên thánh rồi. Chửi thằng Toy tối ngày, giờ nghĩ lại thằng nào cũng như nhau cả. Nên giờ mình ko theo tâm lý số đông nữa,

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Có nhiều bác tham quá. Bán tải mà lại đòi ghế sau thoải mái như suv? Đòi nhiều túi khí nữa chứ? :D
P.s nghe nói hilux 2016 có đến 7 túi khí.
Nhiều bác chê Toy quá, sắp tới Hilux2017 ra với 20 túi khí luôn cho các bác đỡ chê (trong xe toàn túi khí!)