Hạng F
29/10/16
11.501
21.748
113
Pháp
3M Crystalline thì là dòng đỉnh của hãng luôn rồi. Chúc mừng bác chủ xe
Đúng là đỉnh , trong khi người tiêu dùng đòi kính màu . Cái nào đỉnh hơn bác ? Đang nghĩ ở VN đeo kính mát từ kính cận, cứ lấy phim 3,4M dán vào .. thế là như Rayban ...

Hạng B2
27/5/18
189
173
43
39
ông nào kêu phí thì cứ làm chuyến chạy xuyên trưa miền trung k dán, hoặc dán lại thường. Sau cũng đi lại cung đó dán phim xịn là thấy rõ.

Hạng B1
3/10/16
66
23
13
HCM City
Thấy trang chính hãng họ đăng nè, anh xem thử coi chỗ nào gàn mình thì dô https://cityparts.vn/lien-he/?fbclid=IwAR1idTaHRfPKrD_NWue7FOkSvGvQQ7PKlmRezGrNFYizZ0SHTUe_SjnJv-Q
Mấy bác cho em hỏi cửa hàng phim 3M chính hãng thì có danh sách rồi, nhưng nhiều khi tay nghề mỗi cửa hàng khác nhau. Vậy ở SG thì cửa hàng nào được các bác đã qua dán sử dụng rồi đánh giá cao xin chia sẻ giúp để những người đi sau tham khảo được không ah? Tín Mỹ Autofilm thì sao các bác?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/9/13
17
90
23
Mấy bác cho em hỏi cửa hàng phim 3M chính hãng thì có danh sách rồi, nhưng nhiều khi tay nghề mỗi cửa hàng khác nhau. Vậy ở SG thì cửa hàng nào được các bác đã qua dán sử dụng rồi đánh giá cao xin chia sẻ giúp để những người đi sau tham khảo được không ah? Tín Mỹ Autofilm thì sao các bác? Mình mới làm chỗ Tín Mỹ tay nghề cũng OK đó bác hiện tại đang có khuyến mãi 20% nữa đó

• Like
Reactions: assllvi