Tập Lái
7/3/18
3
0
1
30
Hồ Chí Minh
➖➖➖➖➖➖➖➖ SUZUKI ➖➖➖➖➖➖➖➖➖
➖➖➖➖➖➖Small Car , Big Future . ➖➖➖➖➖➖
The All New ERTIGA
-----------------------------------------------------------------------------------
Đễ sẵn sàn cho nhưng chuyến đi cho gia đình bạn thoải mái hơn và phong cách hơn .
Hãng xe SUZUKI trân trọng gửi đến bạn mẫu xe mới " Ertiga "
Là thế hệ mới của dòng xe Ertiga . The All New Ertiga là dòng xe MPV gia đình phù hợp nhất hiện nay tại VIệt Nam .
Được Nhập Khẩu nguyên chiếc.
Sử dụng Động Cơ Xăng : 1.5 L
2 kiểu hộp số cho bạn lựa chọn : AT & MT
Tiết kiệm nhiên liệu 4,8 lít / 100km .
Với 5 màu cho các bạn lựa chọn :
️‍- Xám đen Magma Ánh Kim
️‍- Nâu ngọc trai Hoàng Kim
️‍- Trắng tuyết Ngọc Trai
️‍- Đen ngọc trai Ánh Kim
Để được nhận đầy đủ thông tin về xe , Catalo , Giá cả , chương trình quà tặng , mua xe trả góp
. Hãy để lại inbox hoặc gọi về số Holine để được hỗ trọ tốt nhất .
Hotline : 0936.371.008
☎️☎️☎️ 0️⃣9️⃣3️⃣6️⃣3️⃣7️⃣1️⃣0️⃣0️⃣8️⃣
http://suzukinama.vn
#ertiga #muaxetragop #suzukiertiga #theallnewertiga #xesuzukinhapkhau#Suzukibinhduong

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Em đang quan tâm em này, nhà em ở Long Thành, Đồng Nai. Bác sale nào quanh ĐN, HCM cho em cái giá và cho chạy thử với ạ.
0986 chín chín 4 0 50.
Em cảm ơn trước.

Hạng B2
8/1/19
158
108
46
34
mình hỏi tí: Ertiga có mấy dàn lạnh ? hàng cửa gió trần ko có dàn lạnh đúng ko ?
Xpander thì hình như có 2 dàn
2 xe này bên trong y chang nhau,như xe đò của nhiều năm trước =)))

Hạng B1
9/3/16
52
31
23
37
mình hỏi tí: Ertiga có mấy dàn lạnh ? hàng cửa gió trần ko có dàn lạnh đúng ko ?
Xpander thì hình như có 2 dàn
Em quan niệm là 1 dàn lạnh + 1 dàn gió ghê sau. Chứ 2 dàn lạnh thì phải là độc lập, chỉnh được 2 vùng nhiệt độ khác nhau.

Hạng D
11/11/16
1.159
1.008
143
46
Em quan niệm là 1 dàn lạnh + 1 dàn gió ghê sau. Chứ 2 dàn lạnh thì phải là độc lập, chỉnh được 2 vùng nhiệt độ khác nhau.
Yêu cầu của bác cao quá:D:D nên chắc có xe sang sẻ đáp ứng được 2,3 vùng độc lập, hihi
Dàn phía sau thổi lạnh buốt là okie rồi, xe cỏ thì nhiệt độ sẻ chỉnh chung với dàn trước, tốc độ gió chỉnh riêng