Hạng B2
20/11/15
251
197
43
43
Bác chắc dạng chân to khoái đạp + lẫy số vô lăng nên em nó uống cũng hơi ác đó chứ civic 1.8 chạy đường trường chừng 6l trở lại thôi. 2.0 em nghĩ chừng 7l là kịch cmn kim:3dcuoi::3dcuoi:
Được cái thằng 2.0 đạp phát dính lưng kết hợp lẫy lẫy phê lòi.
Chân tớ đi giầy 38thoi, khó tìm giầy, mỗi lần mua đều làm 2 đôi hết :), tớ tính trung bình theo bảng đổ xăng là 8,7lit/100km. Ko biết tính vậy đúng ko., mà xăng cũng đang giá thấp nên cũng lăng tăng mấy :)

Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Tớ vốn dể tính, với lại cũng biết nhược điểm lý do:
1. Làm thêm chống ồn
2. Lắp thêm them 1amly, 1sup ( xe 2.0 da co 6loai)
3. Chua ngồi ghế sau nên chưa cảm nhận được,
4. Mình tự lái, chở vợ con ko thấy vợ phàn nàng, nhạc âm thanh 10 nên ko cảm nhận dc ồn bên ngoài
noi chung là mình hài lòng với em nó.
Xe em: Đã thay luôn 6 loa JBL, thêm sub mutant...đánh cực phê, em chưa có thời gian bỏ xe cách âm, về cơ bản thì cũng ồn nhưng không đến nổi như các thánh chê.
Nếu bác về Quy Nhơn em chia sẽ thêm: Hôm tết tây gia đình em phi một mạch từ SG tới QN mất 11 tiếng, trong đó em nghỉ ăn trưa 1h ở Phan Rang, nói chung đường đẹp cứ 80-90 mà phang, chú ý mấy đoạn ở Phú Yên đường hơi xấu và hẹp xxx nhiều, các thể loại đi ngược chiều và qua đường ẩu vô cùng nhiều nên bác luôn luôn chú ý, còn từ sg nha trang bác đi rồi em k lưu ý nữa. À qua cái Đèo Cả mới thấy cái chế độ sport lẫy số của civic nó sứong làm sao. Em cảm nhận thì civic lái đường xa rất thoải mái, em cũng như bác toàn ngồi ghế tài nên chưa có dịp ngồi ghế sau để nhận xét.Đi từ sg ra Quy NHơn thì trung bình 7l/100km nha bác.

• Like
Reactions: dattd
Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
bác khoái chạy vậy..bác mà độ thêm pô nữa thì càng kích thích,lên 1 phát 3000-4000 tua..vậy mới đạt được " sướng" tới đỉnh...kkk:3dcuoi::3dcuoi:
Em cũng lăn tăn vụ này, bữa ghé bác Linh rồi nhưng chắc độ ra2 pô không dám chơi macro vì đi nội thành nhiều sợ bọn sữu nhi nó chém, hi hi.