Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
sài ford mà không biết tiếng anh là ức chế lắm . khi biết rồi sài nó sướng lắm .giống như bạn chuyển từ phone cục gạch sang xì-mát-phôn á
- không như thánh toy chẳng có gì để báo.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
sài ford mà không biết tiếng anh là ức chế lắm . khi biết rồi sài nó sướng lắm .giống như bạn chuyển từ phone cục gạch sang xì-mát-phôn á
- không như thánh toy chẳng có gì để báo.
Vậy chắc dân Mỹ cũng dốt tiếng Anh lắm bác nhỉ, do doanh số Toy ở Mỹ vẫn bỏ xa Ford đấy thôi, hay tại bọn nó ngu hơn bác? À mà cũng có lý nha, nó đang giãy chết mà, ủa nhưng mà câu này em đc thầy cô dạy lâu lắm rồi mà, lớp sáu hay bảy gì đấy, sao mà nó giãy mãi mà chẳng chịu chết nhỉ, mấy chục năm rồi còn gì? Mà lạ cái là càng giảy nó lại càng lớn mạnh? Lạ quá các bác ơi

Hạng B2
14/11/12
106
19
18
42
Vậy chắc dân Mỹ cũng dốt tiếng Anh lắm bác nhỉ, do doanh số Toy ở Mỹ vẫn bỏ xa Ford đấy thôi, hay tại bọn nó ngu hơn bác? À mà cũng có lý nha, nó đang giãy chết mà, ủa nhưng mà câu này em đc thầy cô dạy lâu lắm rồi mà, lớp sáu hay bảy gì đấy, sao mà nó giãy mãi mà chẳng chịu chết nhỉ, mấy chục năm rồi còn gì? Mà lạ cái là càng giảy nó lại càng lớn mạnh? Lạ quá các bác ơi
Bác tranh luận vậy không ổn rồi. Lập luận phải logic mạch lạc thì người khác sẽ nghe, chứ bác nói lung tung lại còn viết sai chính tả nữa thì không thuyết phục rồi.

Hạng D
22/12/09
3.133
18.123
113
Thái Bình
em thấy everest mới có cả bản mâm sắt hả các bác? xe tiền tỉ mà có cái option lạ quá

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Đọc review này thấy Everest là "nhất quả đất luôn" chả thấy gì xấu, vậy những ai mua xe đắt hơn đều sai lầm hết...kể cả nhừng ai mua Everest 3.2

• Like
Reactions: namosa
Hạng B2
24/3/11
355
2.583
123
Bác chủ chạy 1.3k km rồi mà vẫn chưa nắm được tính năng của Cruise Control? Nếu bác cài Cruise Control thì đâu thể tăng ga được ngoại trừ thắng mà sợ nhầm chân ga??
Theo em FE 2016 là ngon ngoại trừ cái giá! :)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác tranh luận vậy không ổn rồi. Lập luận phải logic mạch lạc thì người khác sẽ nghe, chứ bác nói lung tung lại còn viết sai chính tả nữa thì không thuyết phục rồi.

chọc cười tí thôi, tranh luận quái gì bác? Tại bác kia bảo xài Ford phải giỏi tiếng Anh, không thì như xài Toy (nghe hơi nhột, chẳng biết bác ấy giỏi tiếng Anh đến độ nào?). Nói kiểu nguy hiểm như bác thì cũng chẳng ai nghe, bởi chẳng biết ý bác gì. Bác có ý gì hay xin nói thẳng đừng tỏ ra nguy hiểm thế