Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Stargazer, ghét từ ngay cái nhìn đầu tiên. Xấu xúc phạm người nhìn.
Tùy gu mỗi người thôi. Lúc đầu mới nhìn tôi cũng thấy nó hơi dị dị. Nhưng càng nhìn càng thấy nó duyên.

Tập Lái
16/6/22
45
69
18
35
Riêng cảm quan bên ngoài nhìn chiếc Xpander này có vẻ cao to, đậu cạnh mấy chiếc mắc tiền hơn không bị lép vế. Với giá tiền vậy mà mua xe thì nó là lựa chọn "có vẻ to nhất" rồi.

Vài tháng nữa các pháp sư trung hoa sẽ có cái mặt ca lăng kiểu lưới như Lexus lắp thay thế cho xe này, mang về gắn vô form này nhìn ngon thôi rồi.
Gu Việt Nam mình lạ, cứ thích xe to, mua xe phải nhìn to cao, bệ vệ. Chắc muốn lấy le với hàng xóm.

Pro
Super Moderators
11/8/08
1.181
1.997
113
Đọc khúc cần gạt mưa gián đoạn thấy lấn cấn. Theo mình biết là ở gạt mưa ở mode này thì có thể chỉnh thêm được 5 nấc tốc độ, rồi mới đến mode nhanh và rất nhanh.
Mạnh dạn đoán là chủ thơt chỉ cưỡi ngựa xem hoa, tổng hợp bài review trên mạng chứ chưa thật sự cầm lái con xe này.
Phần này đúng là em có nhầm lẫn. Em sẽ sửa bài lại cho chính xác. Còn thú thật với bác, thời gian mượn xe có giới hạn, chúng em cũng không thể test hết tất cả được.

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Gu Việt Nam mình lạ, cứ thích xe to, mua xe phải nhìn to cao, bệ vệ. Chắc muốn lấy le với hàng xóm.
không phải bác, giá cao quá nên mỗi nhà có 1 chiếc nên muốn mọi thứ: 7 chỗ, máy mạnh, ... nhưng cố tới mức giá đó là khả thi nhất thì chỉ có trang bị cơ bản
Riêng e, e thích XL7 hơn vì nhìn nó già già

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Cũng chả phải VN mới thích xe to đâu bác. Mỹ nó cũng thích xe to, chả phải mấy xe to nhất đều từ Mỹ mà ra sao?

Suy cho cùng chỉ là do “giấc mơ con đè nát cuộc đời con” thôi. Ai chả thích nhà cao cửa rộng, xe to, đường xe hơi, có chỗ để xe trong nhà.

Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
Trong bài đánh giá này, chúng tôi không bàn về khả năng cách âm của Mitsubishi Xpander 2022 vì nó không tốt thật sự. Âm thanh bên ngoài lọt vào rất rõ, chúng ta có thể nghe rõ đôi bạn thân đi xe máy đang tâm sự ngay bên cạnh, hay tiếng vọng từ dưới gầm xe. Chỉ tiếng gió hắt vào kính lái và tiếng động cơ (dưới 2.000 v/ph) được triệt tiêu tốt.

cái này được gọi là hòa mình với thiên nhiên nè bạn! không cần hạ kính xuống (để khỏi bụi và nóng) nhưng bạn vẫn lắng nghe được âm thanh cuộc sống quanh bạn!

nói chung trong tầm tiền thì em này ổn! tuy nhiên thời gian dài thì wait'nd see! chất lượng của xe sẽ được thể hiện sau 5 năm sử dụng!