Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
yeu xe hoi nói:
Em xin mở topic này để cập nhật danh sách thành viên và áo đồng phục của hội OS Cruze Club nhé.
Áo đồng phục
có 2 mẫu :Màu trắng và màu đen.Áo đồng phục mỗi cái là 150k ạ,bác nào cần thì alo em nhé!
P/s: đợt trước có khá nhiều áo các bác đã đóng tiền mà chưa lấy được,em vẫn đang còn giữ nguyên seal nguyên kiện ạ,!

Em sẽ cập nhật danh sách thành viên sau nhé
Cứ ưu tiên phát cho ai tích cực off đi Bách, giữ "nguyên seal" làm gì. Dạo này anh xuống tinh thần quá từ chuyện trong nhà tới chuyện ngoài đường, nên lặn sâu luôn :cool: Hy vọng có dịp nhận áo

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
em đăng ký 1 cái màu đen nhé, size M đến L :D
hôm nào nhận áo em TT luôn nhe bác Bách.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
conga nói:
yeu xe hoi nói:
Em xin mở topic này để cập nhật danh sách thành viên và áo đồng phục của hội OS Cruze Club nhé.
Áo đồng phục
có 2 mẫu :Màu trắng và màu đen.Áo đồng phục mỗi cái là 150k ạ,bác nào cần thì alo em nhé!
P/s: đợt trước có khá nhiều áo các bác đã đóng tiền mà chưa lấy được,em vẫn đang còn giữ nguyên seal nguyên kiện ạ,!

Cứ ưu tiên phát cho ai tích cực off đi Bách, giữ "nguyên seal" làm gì. Dạo này anh xuống tinh thần quá từ chuyện trong nhà tới chuyện ngoài đường, nên lặn sâu luôn :cool: Hy vọng có dịp nhận áo
Em cũng muốn làm như anh Conga lắm,nhưng tất cả áo màu trắng em để nguyên seal nguyên kiện là số áo này đa số anh em đã đóng tiền rồi ạ,ko thế lấy áo này đưa cho người khác được,tốt nhất thì ai chưa nhận áo thì alo em nhé sắp xếp lấy áo or gặp nhau ở buổi off tất niên nhé

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Off tất niên lần này làm nội thành Xì Phố được không Bách?

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
yeu xe hoi nói:
Áo đồng phục

Danh sách thành viên,áo đồng phục của  OS Cruze Club!

Cho em đăng ký 2 áo màu đen nhé, size L, khi nào Off, em thanh toán luôn

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
thanhtrieu_447 nói:
nói vậy hok tích cực off thì hem dc áo rùi.hix hix
Áo chỉ phát khi gặp mặt anh em,chứ áo tồn hơn 40 chiếc (anh em đã đóng tiền) chưa nhận,em ko thể nào gõ cửa từng nhà để giao áo,nếu bác chịu vác tù và hàng tổng thì em xin giao lại áo đó cho bác,bác giúp hội gửi đến tay các thành viên được không ạ.Nếu được vậy em thấy rất vui .
Chính vì thế tại buổi offline là 1 trong những dịp mọi người nhận áo là hợp lý nhất,mong mọi người thông cảm ạ

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
e có biết ai đâu mà giúp bác giờ.zay để khi nào có dịp thì có áo cũng dc.hj....thaks bác B nhìu

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
yeu xe hoi nói:
thanhtrieu_447 nói:
Áo chỉ phát khi gặp mặt anh em,chứ áo tồn hơn 40 chiếc (anh em đã đóng tiền) chưa nhận,em ko thể nào gõ cửa từng nhà để giao áo,nếu bác chịu vác tù và hàng tổng thì em xin giao lại áo đó cho bác,bác giúp hội gửi đến tay các thành viên được không ạ.Nếu được vậy em thấy rất vui .
Chính vì thế tại buổi offline là 1 trong những dịp mọi người nhận áo là hợp lý nhất,mong mọi người thông cảm ạ
Bách ơi, cho mình 02 cái màu đen nha, 01cái cho mình size to nhất và một cái cho bà xã mình (bã cao 1m63, nặng 48 kg), không biết áo nữ thì áo hội Cruze size nào hết, gặp em gửi tiền bác Bách luôn nha.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
truongduy164298 nói:
yeu xe hoi nói:
thanhtrieu_447 nói:
Bách ơi, cho mình 02 cái màu đen nha, 01cái cho mình size to nhất và một cái cho bà xã mình (bã cao 1m63, nặng 48 kg), không biết áo nữ thì áo hội Cruze size nào hết, gặp em gửi tiền bác Bách luôn nha.
Có thiết kế cho nữ luôn Duy ơi,CN này về BH cầm cho Duy