Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tại sao . .. tại sao. . .tại sao?!!!! :3dandap::3dandap::3dandap:

Vâng! Xin trân trọng giới thiệu đến các bạn đầu sách mới nhan đề

NXB : Lao động - Xã hội
Sách hiện có bán tại các trung tâm phát hành sách & thiết bị trường học trên toàn quốc.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Sao bác Tâm ko cho địa chỉ nhà và ko nghe đt
He he! Mắc họp mừ...!
Đã nhắn tin cho bác rùi đó! Nhớ điện thoại tui trước khi ghé vì lỡ đang ở đâu đó thì chạy về!
...
PS: Thường thì các cuộc gọi nhỡ số lạ mình sẽ không gọi lại vì hàng ngày nhận chừng 4-50 cú quảng cáo là pình pường! :( Chỉ cuộc gọi nhỡ nào lặp lại 2 lần mình mới chịu tốn xiền gọi lại thôi!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Có một và chỉ một câu hỏi :p : Danh sách Hội Viên Previa Club bên Facebook khá dài (395 bác) và hoạt động khá sung... Vậy mình có nên thêm danh sách này vào đây luôn không các bác? Sẽ có 2 phần: 1 là OS và 2 là Face???

• Like
Reactions: previahy89vn 1992
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Có một và chỉ một câu hỏi :p : Danh sách Hội Viên Previa Club bên Facebook khá dài (395 bác) và hoạt động khá sung... Vậy mình có nên thêm danh sách này vào đây luôn không các bác? Sẽ có 2 phần: 1 là OS và 2 là Face???

Phần nào cũng vậy.
Tiện tay, bác ktra xem thành viên nào ko tham gia sinh hoạt hoặc không có bài viết nào (ở PC-OS hay bên facebook) trong suốt 12 tháng vừa qua thì delete luôn cho rồi (Luật Hành chính cho phép cắt hộ khẩu, nếu đương sự vắng mặt ở địa phương quá 6 tháng)

Nếu không, thì danh sách mà bác lập ra chỉ là danh sách "lịch sử" các thành viên tham gia sinh hoạt ở PC.

• Like
Reactions: Vương MinhPhụng
Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
Bác xedaumalai phát biểu đúng đó , vì mình thấy một xe mà 2 - 3 thành viên thì ai là đúng . Minh thấy xác nhập os - Face thành 1 và cơ cấu lại là dễ liên lạc và gần gũi

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Bác xedaumalai phát biểu đúng đó , vì mình thấy một xe mà 2 - 3 thành viên thì ai là đúng . Minh thấy xác nhập os - Face thành 1 và cơ cấu lại là dễ liên lạc và gần gũi
Ha ha ha...Bác bị ông Xe Dầu gạt rồi...

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Phần nào cũng vậy.
Tiện tay, bác ktra xem thành viên nào ko tham gia sinh hoạt hoặc không có bài viết nào (ở PC-OS hay bên facebook) trong suốt 12 tháng vừa qua thì delete luôn cho rồi (Luật Hành chính cho phép cắt hộ khẩu, nếu đương sự vắng mặt ở địa phương quá 6 tháng)

Nếu không, thì danh sách mà bác lập ra chỉ là danh sách "lịch sử" các thành viên tham gia sinh hoạt ở PC.
Dạ tui có viết bài. Hôm trước đi BBQ Trúc Anh dự tổng kết đợt đi Campuchia có gửi ông HT đóng lệ phí mà ổng quên rồi. Bác đừng xúi ổng xóa tên tui nhe