Hạng C
14/3/15
980
1.146
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Giá Em không bàn. Còn nội thất khá chật? Bạn có chắc? Vì theo Em được biết, Focus là One Ford nên ở bên Mẽo như thế nào thì VN cũng y vậy chứ Bác. Với lại dòng xe Ford kiểu thiết kế ghế lúc nào cũng ôm chắc lưng người lái, theo triết lý của họ đó là thiết kế an toàn và không làm tổn thương cột sống của người tiêu dùng. Bên Mẽo nếu trong quá trình sử dụng mà ảnh hưởng đến sức khỏe của NTD thì NTD kiện hãng là chuyện phình phường. :3dtangtraitim:
Không như của " Thánh " nhé. :3dxxx:

cai do la Sale Marketting cua Ford VIet Nam phan' thoi bac'. 1 xe Ford lap rap o Viet Nam da ko = xe o Thai Lan roi chu dung noi gi den xe o My. Cung 1 day chuyen, cung 1 cong nghe. nhung phan` "con nguoi`" ko = duoc.

Ford bac ngoi hang ghe sau se thay no nho. So voi cung phan khuc bao gio Fiesta hay Focus van nho hon cac xe khac.

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Nếu mà không đánh thuế thì có lẽ doanh số cao nhất ở nước ta chắc là con RAV4 và CR-V với xu hướng chuộng chân dài như hiện nay :D
Chạy con RAV4 XLE 2016 xong thì ngoài cái giá quá chát là gần 2 tỏi để lăn bánh thiệt nó k có gì để chê được nếu cần phương tiện đi lại hằng ngày, cả con CR-V chỉ là ráp với dùng động cơ cũ thôi cũng đã thấy ngon, bản Mẽo dùng ED và cách âm tốt hơn, option nhiều hơn thì 2 con CUV này luôn trong TOP là điều quá bình thường :)

• Like
Reactions: bl3399 and Latumi
Hạng D
25/9/14
2.744
2.914
113
33
Giá Em không bàn. Còn nội thất khá chật? Bạn có chắc? Vì theo Em được biết, Focus là One Ford nên ở bên Mẽo như thế nào thì VN cũng y vậy chứ Bác. Với lại dòng xe Ford kiểu thiết kế ghế lúc nào cũng ôm chắc lưng người lái, theo triết lý của họ đó là thiết kế an toàn và không làm tổn thương cột sống của người tiêu dùng. Bên Mẽo nếu trong quá trình sử dụng mà ảnh hưởng đến sức khỏe của NTD thì NTD kiện hãng là chuyện phình phường.
Không như của " Thánh " nhé.

Bên mẽo ghế của Toyota luôn được J.D. Power đánh giá tốt nhất về bảo vệ người ngồi đấy bác. Nhớ không lầm cách đây cở 2 năm có đọc 1 bài đánh giá hệ thống ghế ngồi, Toyota đứng đầu.