Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
Sân cho mấy ông qc bán hàng chứ ai mà chơi. Đa phần toàn "tai trâu", chắc 1000 tài xế có chừng chục người có khả năng cảm thụ âm gì gì đó - mà chưa chắc đủ chục người chịu đi "độ loa". Cái loa nó phát ra tiếng là nghe được rồi. Nên "đất diễn"của nghề "độ loa" còn chua lắm......

Tầm hiểu biết hạn chế nên chỉ nghĩ được đến vậy. VN mấy ai dám mua đồ âm thanh Home > 10 tỷ mà vẫn nhiều cuộc triển lãm đồ Hi-end?

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Tầm hiểu biết hạn chế nên chỉ nghĩ được đến vậy. VN mấy ai dám mua đồ âm thanh Home > 10 tỷ mà vẫn nhiều cuộc triển lãm đồ Hi-end?
Vậy cái đất nước 100tr dân này được mấy cái âm thanh >10 tỷ, bao nhiêu cái giải/365 ngày được tổ chức???? Nên ra ngoài cho biết đi nha, ngồi cào phím với đọc lý thuyết rồi gõ phím ko biết nhục hả "Tập lái". Biết mục đích mấy cái giải này là gì ko hà thanh niên "Tập Lái". Nói mà ko biết suy nghĩ. Never Give Up.

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Vậy cái đất nước 100tr dân này được mấy cái âm thanh >10 tỷ, bao nhiêu cái giải/365 ngày được tổ chức???? Nên ra ngoài cho biết đi nha, ngồi cào phím với đọc lý thuyết rồi gõ phím ko biết nhục hả "Tập lái". Biết mục đích mấy cái giải này là gì ko hà thanh niên "Tập Lái". Nói mà ko biết suy nghĩ. Never Give Up.
Nói chính xác là có cá nhân tự đăng ký đi thi. Còn các shop đi thi cũng là lấy xe của khách đi thi cụ ạ. Không phải xe của chủ shop đâu. Chắc cụ không chơi car audio nên cụ nói thế, chứ nhiều người độ loa lắm cụ ạ.

Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49

Ăn nói đúng kiểu trẻ trâu! Họ tổ chức giải để mở mang tầm mắt âm thanh, ảnh hưởng gì nồi cơm của cu? Nếu họ lấy tiền của cu thì hãy khóc lóc nhé, kêu than nhé! Cu có hiểu gì độ âm thanh chưa mà chém như thằng thiểu năng thế :)

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Ăn nói đúng kiểu trẻ trâu! Họ tổ chức giải để mở mang tầm mắt âm thanh, ảnh hưởng gì nồi cơm của cu? Nếu họ lấy tiền của cu thì hãy khóc lóc nhé, kêu than nhé! Cu có hiểu gì độ âm thanh chưa mà chém như thằng thiểu năng thế :)
Thanh niên Never Give Up già cái đầu chưa hiểu sự đời, Họ tổ chức là chuyện của họ, tôi cmt đụng gì tới nồi cơm của thanh niên Never Give Up mà nhảy vô nói người khác. Mấy cái giải này toàn là gara đứng sau, mỗi gara tự tìm cho mình 1 hiệu loa riêng, rồi dùng xe bạn bè ae gắn vô. Rồi các gara đồng lòng hùn hạp tổ chức để qc, vậy cái cmt đầu tiên tôi cmt sai chổ nào hả thanh niên già Never Give Up?? Tôi biết độ acitve hay passive hay ko kệ cm tôi, thanh niên già Never Give Up tổ lái qua kiến thức âm thanh làm gì, mở rộng tiền đề hả, tào lao, trẻ trâu. Đang tranh luận tính chất giải nha già Never Give Up.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Nói chính xác là có cá nhân tự đăng ký đi thi. Còn các shop đi thi cũng là lấy xe của khách đi thi cụ ạ. Không phải xe của chủ shop đâu. Chắc cụ không chơi car audio nên cụ nói thế, chứ nhiều người độ loa lắm cụ ạ.
Mình cmt từ đầu chưa hề khoe là biết độ hay ko bác ơi, cmt đầu tiên trong post này là mình muốn nói cái tính chất giải là Sân chơi của mấy ô gara, ÍT(chứ ko phải ko có) người mê độ âm thanh. Cái tự nhiên thằng già Never Give Up nhảy vô cắn tùm lum, rồi chụp mũ biết độ hay ko, đúng kiểu đầu óc thiếu "thân + sợi nhánh noron".
Bác mà theo dõi face sẽ biết mấy chiếc xe tham gia toàn là fan, ae bạn bè bên gara. Còn "độ" thì bác thay cái loa zin bằng loa khác đã gọi là "độ" rồi. Còn chơi đúng bài đúng kiểu có mấy ai chơi đâu.

Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
Thanh niên Never Give Up già cái đầu chưa hiểu sự đời, Họ tổ chức là chuyện của họ, tôi cmt đụng gì tới nồi cơm của thanh niên Never Give Up mà nhảy vô nói người khác. Mấy cái giải này toàn là gara đứng sau, mỗi gara tự tìm cho mình 1 hiệu loa riêng, rồi dùng xe bạn bè ae gắn vô. Rồi các gara đồng lòng hùn hạp tổ chức để qc, vậy cái cmt đầu tiên tôi cmt sai chổ nào hả thanh niên già Never Give Up?? Tôi biết độ acitve hay passive hay ko kệ cm tôi, thanh niên già Never Give Up tổ lái qua kiến thức âm thanh làm gì, mở rộng tiền đề hả, tào lao, trẻ trâu. Đang tranh luận tính chất giải nha già Never Give Up.

Đọc kỹ người khác nói gì rồi nói nhé, sao giờ lắm kẻ tay nhanh hơn não thế? Nói đơn giản thế này, cu trả lời xong thì nói tiếp nhé:
1. Cuộc thi này có ảnh hưởng đến nồi cháo nhà cu không? Nó tổ chức 1 hoặc 2 lần / năm thì ảnh hưởng ntn?
2. Cuộc thi sử dụng xe mà các shop đã độ cho khách hàng thì có gì sai?
3. Nó vi phạm đạo đức và pháp luật không?
4. "Tai trâu" như cu nói là gì? "Tai trâu" có quyền nghe nhạc không?
5. Tôi và bao người khác thích chơi âm thanh, độ âm thanh trên xe. Cu lấy lý do gì để phỉ báng, chê bai người khác yêu thích môn này?

Hãy dùng não nghĩ rồi trả lời, đừng nói liên thiên nữa :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Đọc kỹ người khác nói gì rồi nói nhé, sao giờ lắm kẻ tay nhanh hơn não thế? Nói đơn giản thế này, cu trả lời xong thì nói tiếp nhé:
1. Cuộc thi này có ảnh hưởng đến nồi cháo nhà cu không? Nó tổ chức 1 hoặc 2 lần / năm thì ảnh hưởng ntn?
2. Nó vi phạm đạo đức và pháp luật không?
3. "Tai trâu" như cu nói là gì? "Tai trâu" có quyền nghe nhạc không?
4. Tôi và bao người khác thích chơi âm thanh, độ âm thanh trên xe. Cu lấy lý do gì để phỉ báng, chê bai người khác yêu thích môn này?

Hãy dùng não nghĩ rồi trả lời, đừng nói liên thiên nữa :)
1. Già Never Give Up trả lời coi tôi cmt có liên quan dĩa rau muống nhà già ko?
2. Liên quan gì đạo đức và pháp luật - mở rộng tiền đề kiểu bại não.
3. Loại người gì mà ko hiểu từ "Tai Trâu" - Có thấy câu ghi tiếp ko "chỉ cần cái loa phát ra tiếng là được rồi" Ai mới tay nhanh hơn não???
4. Già Never Giup Up thích thì kệ cm già, lôi "bao người khác" vô tính kiếm thêm đồng mình để cmt hả. Già Never Give Up tìm hộ từ nào mà tôi chê bai, phỉ báng hả?
Già trâu đừng có gân cỗ cãi kiểu mở rộng vấn đề, nó cho thấy già khá Never Give Up trong tranh luận. Ngay từ cmt đầu tôi cho nhận xét cá nhân về tính chất giải. GIà bay vô cãi kiểu ko có logic, trình tự. Làm như trên đời có 1 mình già có xe + biết về âm thanh + độ âm thanh xe hơi nên già cảm thấy bị "tự ái ảo". Già Never Give Up chắc ko biết câu "Thiên ngoại hữu thiên". Stop đi nha. Càng nói càng lộ.
PS: Never Give Up chắc già ko biết tôi đang chửi già đâu nhẩy :) :) ) thấy ko phản ứng là biết Never Give Up rồi :) :)