Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Lão hungis vốn ít lời, đằm tính nhưng vẫn phải thảng thốt trầm trồ: Bãi này đẹp thật, thật ko uổng công mình lặn lội ra đây. Em đã tưng lặn nhiều nơi, kể cả lặn nối cáp quang ngoài đảo Tr.Sa cũng chưa đẹp bằng nơi này..:D
Đảo Bình Ba_ Chia sẻ trải nghiệm..!

Hai cha con lão be thì vướng víu với áo phao nên lặn hoài mà vẫn.......................nổi:D

Cũng vì áo phao mà hai lão cdw và hungis chỉ xuống được nhiêu đây..:

Sau một hồi khôn ra thì cuối cùng cũng sờ được tới san hô..:D

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Em cũng được cdw chộp cho vài tấm về làm thuốc và để khoe lên fb..:D

Nhưng lại lỡ nhắm mắt roài..:D

Vài cục san hô đỏ..

Và tảng san hô lạ..

Và đến lúc này thì máy em hết pin, máy đời đầu tệ thiệt..:( ( Chuyến này em dùng máy Olympus Stylus-850SW)

*Nếu các bác muốn chụp san hô đẹp thì hãy sắm cho mình chiếc máy ảnh siêu bền, siêu chống thấm thế hệ mới của Olympus nhé, model Stylus TG-2. Máy này chống shock trên 2m, chống nước tốt tới độ sâu 15m, còn màu sắc thì khỏi chê, olympus được mệnh danh là Leika của châu Á mừ..:D
Em nó đây:

http://vnreview.vn/danh-gia-chi-tiet-may-anh-so/-/view_content/content/534536/danh-gia-may-anh-sieu-ben-olympus-tg-2

...The end...

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Nếu đi từ SG thì đi theo QL51 ra Phan Thiết rồi ra Phan Rang luôn hả bác Pus? Tour này đi mấy ngày là hợp lý vậy bác ?

PS: cái info Stylus TG-2 hơi lộ liễu quá bác :)

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
symbian nói:
Nếu đi từ SG thì đi theo QL51 ra Phan Thiết rồi ra Phan Rang luôn hả bác Pus? Tour này đi mấy ngày là hợp lý vậy bác ?

PS: cái info Stylus TG-2 hơi lộ liễu quá bác :)
Đi theo lộ trình của bác thì đường vắng xe, đẹp và đạp sướng.
Nhưng nhớ đạp thêm vài chục km nữa từ Phan Rang ra Cam Ranh nhé bác, vì muốn ra đảo này phải đi đò từ cảng Đá Bạc ( Ba Ngòi, Cam Ranh). Tour này 3 ngày là đủ chơi hết rùi, nhưng nhớ đi từ khuya ngày đầu để kịp đò ra đảo lúc 10h nhé!

P/S: Stylus TG-2 em chỉ giới thiệu, hok bán nên hem sợ lộ liễu bác ui..:D

Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Sao tấm hình đẹp nhất của em lại bị cái vệt đen vậy bác Pus, phải chi hôm đó bác đem TG-2 đi chụp thực tế thì hiệu quả quảng cáo sẽ tốt hơn nhiều, hay bác đề nghị hãng tài trợ 1 chuyến thực tế đi.

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
hungis nói:
Sao tấm hình đẹp nhất của em lại bị cái vệt đen vậy bác Pus, phải chi hôm đó bác đem TG-2 đi chụp thực tế thì hiệu quả quảng cáo sẽ tốt hơn nhiều, hay bác đề nghị hãng tài trợ 1 chuyến thực tế đi.
_ Để em đề nghị rùi mình làm lại một chuyến nhỉ..:D
_ Tại đợt đầu, hàng về ít và thảy cho đại lý hết nên em hổng giò lun..

_Cái vệt đen chắc là do giọt nước vương trên lens chưa thoát kịp nên dính chưởng. Lúc đó đang đeo kính lặn và chói nắng nên ko thấy bác ui..

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Bem nick Olympus 1 tuần vì tội quảng cáo lộ liễu!