Hạng C
5/5/16
617
979
93
Cái hình cuối bài này nói lên tất cả tâm trạng của bác chủ: vui vì thoả đam mê cầm lái, thoả mãn vì là tài xế cho vợ con, cà nhà có 1 chuyến phượt vẹn toàn.. "cái thần thái" này thì ko có tiền bạc nào mua được..
"DẠO" CÙNG RANGER XLS AT

• Like
Reactions: khương lê
Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Cái hình cuối bài này nói lên tất cả tâm trạng của bác chủ: vui vì thoả đam mê cầm lái, thoả mãn vì là tài xế cho vợ con, cà nhà có 1 chuyến phượt vẹn toàn.. "cái thần thái" này thì ko có tiền bạc nào mua được..
View attachment 1972745
Cảm ơn sự chú thích vô cùng chính xác và đầy đủ của bạn, cái nhìn của bạn thật thấu đáo !

Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Chuyến đi thật thú vị, bác cho em xin chổ ăn và tắm tạiVinhHy ạ.
Sau khi tắm tại bãi ngắm san hô thì ca nô sẽ chở bạn ra bè ăn khá ngon, còn không thì về bờ đặt một số quán như "Phước Thủy" hoặc quán 85 ngay bờ

• Like
Reactions: shinichi0802
Hạng B2
Nhìn hình ảnh gia đình anh hạnh phúc vi vu đây đó cùng chiếc xe thật ngưỡng mộ .

Cái tấm hình đầu tiên , ba người mặc áo dài đi giữa hàng cây phượng đang nở làm em nhớ lại những lúc ở trường học hồi xưa với thầy cô và bạn bè quá.

• Love
Reactions: khương lê
Hạng B1
20/5/16
71
29
18
39
Sau khi tắm tại bãi ngắm san hô thì ca nô sẽ chở bạn ra bè ăn khá ngon, còn không thì về bờ đặt một số quán như "Phước Thủy" hoặc quán 85 ngay bờ
Cám ơn bác, em cũng đi mấy lần mà ko biết bãi ngắm san hô. Bác chỉ giúp em chổ này với.

Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Nhìn hình ảnh gia đình anh hạnh phúc vi vu đây đó cùng chiếc xe thật ngưỡng mộ .

Cái tấm hình đầu tiên , ba người mặc áo dài đi giữa hàng cây phượng đang nở làm em nhớ lại những lúc ở trường học hồi xưa với thầy cô và bạn bè quá.
Cảm ơn nhận xét của bạn rất nhiều. Đúng là nhìn hoa phượng luôn nghĩ đến mái trường và thời đi học, kỷ niệm ngày ấy thì ...chỉ làm tim rung động các kiểu...

Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Cám ơn bác, em cũng đi mấy lần mà ko biết bãi ngắm san hô. Bác chỉ giúp em chổ này với.
Ngắm san hô là dịch vụ của mấy anh ca nô bạn ơi cho nên họ sẽ đưa mình ra đó hoặc đi tàu đáy kính, tàu đáy kính thì chỉ được ngắm 30 hay 45 phút rồi về lại bến, còn ca no thì họ sẽ để mình ở bãi, chán thì alo họ ra đưa mình về. Bạn chỉ cần đến Vĩnh Hy là thấy khá nhiều ca nô tại bến. Các KS ở đây hầu hết đều hợp đồng với mấy anh Ca nô.

• Like
Reactions: shinichi0802