Hạng D
22/8/16
2.236
22.790
113
Bác đã đi Van phong chưa mà bảo k bằng Bãi Dài. Dự án còn trên giấy thì giá bằng 1/2. Muốn có sẵn dãy resort thì vào bãi dài giá gấp 2. Giờ mua may ra còn kịp trước khi công bố ai là chủ đầu tư của khu Mũi Đá Son. Đơn giản vậy thôi hihi.
Đi rồi, quê tui.
Trên giấy và hiện hữu thì x2 cũng cam lòng mà :D
Chưa kể Vân Phong qui hoạch chính của nó vẫn là khu công nghiệp, dịch vụ biển. Tương lai ô nhiễm.

Hạng B2
13/5/11
191
286
63
Đi rồi, quê tui.
Trên giấy và hiện hữu thì x2 cũng cam lòng mà :D
Chưa kể Vân Phong qui hoạch chính của nó vẫn là khu công nghiệp, dịch vụ biển. Tương lai ô nhiễm.
Hoa hậu vẫn bị nhiều người chê xấu mà bác, Thế mới là đời hihi

• Haha
Reactions: Đi Đò
Hạng B2
13/5/11
191
286
63
ai đến đó mà xây phú quốc còn quá trời đất bãi dài cũng thế ^^ cái quan trong là cam ranh nó có cái sân bay đáp xuống nhận phòng đi chơi luôn, còn vân phong thì làm gì có cái sân bay nào. du lịch phải quần thể nhiều chủ đầu tư ông này nhìn ông kia xây rồi mới xây chả ai làm chuột bạch xây trước cả, vận hành ko được thì ngủm luôn
Thế thì bác dạy ông Sungroup với ông Hạnh Nguyễn cách xài tiền rồi

Hạng C
7/9/18
683
5.484
93
From Anam Hội
Thế thì bác dạy ông Sungroup với ông Hạnh Nguyễn cách xài tiền rồi
:))) thôi đi thím -_- thím có chắc là sungroup đầu tư và đầu tư khi nào không ? các ông còn không biết có sống qua khỏi mùa covid không lại chém phô trương thanh thế thôi ^^.
nào nó xây đi rồi tính ha :)) dăm cái bánh vẽ lùa gà này sao qua nổi mắt tui ^^

Hạng B2
13/5/11
191
286
63
:))) thôi đi thím -_- thím có chắc là sungroup đầu tư và đầu tư khi nào không ? các ông còn không biết có sống qua khỏi mùa covid không lại chém phô trương thanh thế thôi ^^.
Sungroup mà bác chê thì chắc bác là cao nhân rồi

• Haha
Reactions: vonam2016
Hạng C
7/9/18
683
5.484
93
From Anam Hội
Sungroup mà bác chê thì chắc bác là cao nhân rồi
Bác chắc chắn sungroup làm ? chắc chắn ko bao lâu nữa nó làm bác biết không ? bác trả lời được câu hỏi này xin lỗi bác bác chủ luôn sungroup .
Em chả chê thằng nào cả, quan trọng nó có đặt máy xúc nó làm hay ko, hay lại như các thằng khác khè nhau văn bản rồi đẩy thị trường lên sốt ảo.
chấp thuận chủ trương đầu tư xong còn gia hạn lên gia hạn xuống, mà dăm ba cái văn bản này chỉ lùa được mấy đứa mới vào nghề thôi.
anh Sun Group đang ở PQ và Hạ Long quỹ đất nhiều đến mức 10 năm sau triển khai còn không hết kìa ^^.
dự án ở mức "đề xuất" trên giấy chưa có quyết định giao đất của tỉnh, phê duyệt chi tiết phân khu chức năng, chưa có kinh phí rót về chưa có lộ trình triển khai, chưa có giấy phép xây dựng.
10 năm nữa hơi ít chứ phải 20 năm nữa may ra ^^.
Bãi Dài gần 10 năm nay cũng mới có mấy cái resort hoạt động thôi trong khi bao nhiêu chủ đầu tư nó về rồi ?

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Phũ quá, dầu sao người ta cũng là phụ nữ….

• Like
Reactions: nongbichhue
Hạng C
31/5/07
879
6.825
93
Bạn E làm BĐS ở Nha Trang gần 10 năm mà giai đoạn này chưa nghe nó nhắc 1/2 câu đến Vân phong. Tháng 12.2021, có kéo ra xem rồi về chứ k có ý gì đầu tư =)).

Hạng B2
13/5/11
191
286
63
Bạn E làm BĐS ở Nha Trang gần 10 năm mà giai đoạn này chưa nghe nó nhắc 1/2 câu đến Vân phong. Tháng 12.2021, có kéo ra xem rồi về chứ k có ý gì đầu tư =)).
Vậy bạn em đang nhắc đến ở đâu. Rồi trước giờ bạn em đầu tư ở đâu được x2 x4 chưa vậy em

• Haha
Reactions: hell_angel0910