Thảo Luật Chung Đất Đà Lạt sốt quá???

Hạng B2
11/9/18
408
365
108
41
Mình mua lâu dồi. Giờ cũng x2 hết trơn dồi, nhưng không tính bán lúc này. Khi nào thấy có miếng ngon hơn sẽ cân nhắc đổi bù.

Đất Đà Lạt có view đẹp thì cứ để đấy, không sợ.
hóng đất nhà bác gả đi ghê, lúc nào càn gả ới em bác nhé

• Like
Reactions: BlackMitsu
Hạng B2
28/4/14
329
1.917
93
hóng đất nhà bác gả đi ghê, lúc nào càn gả ới em bác nhé

Năm ngoái còn làm ăn tốt nên tính đổi miếng lớn hơn, khoảng hơn 1000m2, nhưng năm nay xét về tài chính thấy đuối quá nên chắc mình không bán miếng này nữa. ~600m2 là cũng ok rồi.

Mình mua để cất cái nhà dạng English cottage, thỉnh thoảng lên chơi, nghỉ hè mát. Ngoài ra cũng làm của sau này để lại cho F1.

Giờ bước ra khỏi đất trung tâm Đà Lạt thì sau này khó nhảy vô lại lắm bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/3/13
269
331
63
Chac Ca Dao
Năm ngoái còn làm ăn tốt nên tính đổi miếng lớn hơn, khoảng hơn 1000m2, nhưng năm nay xét về tài chính thấy đuối quá nên chắc mình không bán miếng này nữa. ~600m2 là cũng ok rồi.

Mình mua để cất cái nhà dạng English cottage, thỉnh thoảng lên chơi nghỉ hè mát. Ngoài ra cũng làm của sau này để lại cho F1.

Đúng rồi đó bác, lúc trước em định bán đi nhưng thấy tìm được miếng đất như vậy ở gần Tp cũng khó. Cuối cùng em không bán nữa và đã xây nhà rồi.

Hạng D
23/6/13
1.498
3.464
113

Mình mua để cất cái nhà dạng English cottage, thỉnh thoảng lên chơi, nghỉ hè mát. Ngoài ra cũng làm của sau này để lại cho F1.

giờ miếng như bác cỡ bn bác ?

Tập Lái
9/8/21
12
233
28
41
Các bác thổ địa ở Đà Lạt, Lâm Đồng cho mình hỏi thông tin đất đai tí. Mình muốn mua 1 mảnh đất nhỏ ở đà lạt sống view đồi núi, cách chợ đà lạt tầm 20-30p đi xe máy trở lại xin hỏi giá đất khu đó bao nhiêu tiền m2 ? Mình muốn mua rồi xây căn nhà nhỏ để ở sống nhẹ nhàng, được thì lâu lâu đưa 2 cụ lớn tuổi về ở ( ba mẹ bảo thích đất mát một chút chứ dạo này Đà Nẵng nóng quá mà ba mình nghiện trồng rau, ớt, mẹ thì thích hoa )

Xin cám ơn các bác.
Ib em tư vấn miễn phí nhé.

Hạng B2
28/4/14
329
1.917
93
giờ miếng như bác cỡ bn bác ?
Cùng khu vực có miếng >500m2 cũng nằm cùng mt hẻm bt 3.5 - 4m giống miếng mình, nhưng view họ không đẹp bằng, thì nghe cò nói bán khoảng 22tr/m2 (Đã lên thổ cư). Quanh đó, nếu đất có dt nhỏ hơn, khoảng ~200m2 giá sẽ nhỉnh hơn, cỡ 25tr/m2.

Mình chưa rao bán nên chưa biết thực sự người ta trả bao nhiêu.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng D
23/6/13
1.498
3.464
113
Cùng khu vực có miếng >500m2 cũng nằm cùng mt hẻm bt 3.5 - 4m giống miếng mình, nhưng view họ không đẹp bằng, thì nghe cò nói bán khoảng 22tr/m2 (Đã lên thổ cư). Quanh đó, nếu đất có dt nhỏ hơn, khoảng ~200m2 giá sẽ nhỉnh hơn, cỡ 25tr/m2.

Mình chưa rao bán nên chưa biết thực sự người ta trả bao nhiêu.
Cám ơn bác, cho m vị trí gim gần khu đất của bác đc k ?