Tư Vấn Đầu Tư Đất nền Long Phước quận 9

Hạng D
23/4/18
1.198
1.261
113
Vincity có giấy phép xd rồi. Chờ đón cú hích thôi. Hèn gì đất cát sôi động hẳn lên

Tập Lái
23/1/19
49
20
8
Long Phước đất trộn vàng hay sao mà 35tr/m2. Từ Long Phước bơi dc về Bến Thành đã 2 mấy km, người ở thưa thớt, hạ tầng không có gì, không giao thương đi đâu dc nữa. Ảo quá các bác. Chỉ có đầu cơ chuyền bom thì có bền không các bác?

Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Long Phước đất trộn vàng hay sao mà 35tr/m2. Từ Long Phước bơi dc về Bến Thành đã 2 mấy km, người ở thưa thớt, hạ tầng không có gì, không giao thương đi đâu dc nữa. Ảo quá các bác. Chỉ có đầu cơ chuyền bom thì có bền không các bác?
Em nghĩ là bền bác ạ vì tầm 5 năm dân tp lại tăng thêm cỡ 1 triệu, nhu cầu nhà cửa cũng tăng lên rất nhanh. Long Phước xa Bến Thành chứ ko xa trung tâm q9, bến xe miền đông mới, các trường đại học, nhà máy... Mà bình thường cũng chả ai lên chợ bt làm gì. Mấy bữa nay em ngâm cứu thì thấy đất đà nẵng mới thực sự ảo, còn LP tăng bình thường thôi bác.

• Haha
Reactions: microlhq
Tập Lái
23/1/19
49
20
8
Em nghĩ là bền bác ạ vì tầm 5 năm dân tp lại tăng thêm cỡ 1 triệu, nhu cầu nhà cửa cũng tăng lên rất nhanh. Long Phước xa Bến Thành chứ ko xa trung tâm q9, bến xe miền đông mới, các trường đại học, nhà máy... Mà bình thường cũng chả ai lên chợ bt làm gì. Mấy bữa nay em ngâm cứu thì thấy đất đà nẵng mới thực sự ảo, còn LP tăng bình thường thôi bác.
Đâu có gần đâu bác. Ra bến xe miền đông mới cũng 13km, ra ngã tư thủ đức 13km. Nhà máy, trường học, hạ tầng, siêu thị... chắc còn lâu bác ạ. Cơ bản là không có dân.

• Like
Reactions: microlhq
Tập Lái
29/5/07
41
55
18
Đâu có gần đâu bác. Ra bến xe miền đông mới cũng 13km, ra ngã tư thủ đức 13km. Nhà máy, trường học, hạ tầng, siêu thị... chắc còn lâu bác ạ. Cơ bản là không có dân.

Về góc đấy làm gì bác, chờ về ké khu Vincity là chính chứ về khu ngã tư thủ đức làm chi!

Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Hôm qua sale gọi hỏi bán ko a? bữa giờ mấy sale hỏi mà quyết ôm tiếp. LP nhiều bác cứ than xa trjng tâm nhưng ng ta mua đi làm khu vự q9 thì lên TT làm j? Đất LP hạ tầng, dự án làm ầm ầm có cầu bắc qua thì khỏi mua đc đất. Đầu tư thì có tiềm năng sinh lời chứ có ai giờ vào mua nhà phố đầu tư ko? Đất cát SG thì càng xa càng tiềm năng, ai đợi xong hạ tầng, dân cư đông thì xuống mua rồi bán cho ai nữa. LP giờ toàn đại gia xuông mua làm biệt thự nhà vườn ở, vài bữa làm j còn đất mà bán nữa. Cầu Long Đại xây xong thì ôi thôi...Nhìn khu Q2 sau khi xây xong cầu qua đảo Kim Cương đất tăng dã man con ngan. Đảo LP trc giờ có 1 đường giờ nếu có cầu thì sao nhỉ?

Tin vui cho tt năm 2019 đây các bác xem
http://m.cafef.vn/thu-tuong-mo-rong-tin-dung-giam-lai-suat-ngay-tu-dau-thang-3-20190301200719057.chn