Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
ganhluave nói:
tatdatpro nói:
Bác chủ lấy xe chưa vậy ???
V2 mình lấy tháng 6/2011. đến nay đã hơn 30.000km một chút xíu. xe không độ nói chung làn còn RIN, máy móc không có gì phàn nàn cả, chỉ có một lần tự nhiên đề không nổ hết cả hồn, gọi lên KIA BÌnh Tân tứ vấn, đề cái nổ liền và chạy thẳng lên bảo dưỡng luôn
Nói chung rất ổn.
Còn tốc độ mình chỉ chạy lên đến 140km ở Trung Lương không giám lên nữa vì đi một mình và cũng mới lấy B2. cảm giác rất tốt, không có bồng bền. nếu đạp lên nữa mình nghĩ cũng được đó.. nhưng mình chưa thử

Chúc Bác có V2 như ý.
em lấy xe rồi bác , mới đi Mũi né về , em thấy chạy Phanthiết em đổ 500 ngàn xăng 95 em chạy được 240km, lúc xe chạy đều 70 đến 80km/h thì đồng hồ báo 6.9 đến 7 lít / 100km, xe em tự động, lúc đó xe đang chở 5 người tổng cộng, 4 người lớn tính luôn em và 1 em bé , xe vọt ,nhấp nhẹ ga là nó lên 60 70lm/h  ngon lành ,em cũng vượt mấy xe khác ok,  em thấy xe chạy không ồn nếu mặt đường tốt nếu đường láng tốt thì êm ru , em đã chạy camry , altis của mấy ông anh thì cách âm chả thua gì mấy, nói chung hài lòng với tầm tiền bỏ ra .
Thank bác .
Chúc bác vui với V2
Bác mà thay Lọc gió BMC hay KN vô và thêm 4 con Bugi nữa là xe bác chạy bốc hơn nữa đó, thêm nữa là gắn Bi cho nó sáng

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
truonghd nói:
ganhluave nói:
tatdatpro nói:
Bác chủ lấy xe chưa vậy ???
V2 mình lấy tháng 6/2011. đến nay đã hơn 30.000km một chút xíu. xe không độ nói chung làn còn RIN, máy móc không có gì phàn nàn cả, chỉ có một lần tự nhiên đề không nổ hết cả hồn, gọi lên KIA BÌnh Tân tứ vấn, đề cái nổ liền và chạy thẳng lên bảo dưỡng luôn
Nói chung rất ổn.
Còn tốc độ mình chỉ chạy lên đến 140km ở Trung Lương không giám lên nữa vì đi một mình và cũng mới lấy B2. cảm giác rất tốt, không có bồng bền. nếu đạp lên nữa mình nghĩ cũng được đó.. nhưng mình chưa thử

Chúc Bác có V2 như ý.
em lấy xe rồi bác , mới đi Mũi né về , em thấy chạy Phanthiết em đổ 500 ngàn xăng 95 em chạy được 240km, lúc xe chạy đều 70 đến 80km/h thì đồng hồ báo 6.9 đến 7 lít / 100km, xe em tự động, lúc đó xe đang chở 5 người tổng cộng, 4 người lớn tính luôn em và 1 em bé , xe vọt ,nhấp nhẹ ga là nó lên 60 70lm/h ngon lành ,em cũng vượt mấy xe khác ok, em thấy xe chạy không ồn nếu mặt đường tốt nếu đường láng tốt thì êm ru , em đã chạy camry , altis của mấy ông anh thì cách âm chả thua gì mấy, nói chung hài lòng với tầm tiền bỏ ra .
Thank bác .
Chúc bác vui với V2
Bác mà thay Lọc gió BMC hay KN vô và thêm 4 con Bugi nữa là xe bác chạy bốc hơn nữa đó, thêm nữa là gắn Bi cho nó sáng

sau này chắc em sẽ thay mấy cái đó để thử cảm giác , còn giờ em ráng chạy chứ xe loanh quanh saigon không biết khi nào đủ 1000km, hè hè . thank bác .

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Bác thay mấy cái đó k hối hận đâu , cảm giác như xe mình độ thêm đó, chạy nhẹ chân ga hơn, nhất là hay cái lọc gió đó, mình vũng k hiểu sao nữa,
À , thâm cái đèn nữa nha bác, đi đêm xe Forte tối lắm, thay bi vô cho nó ngầu và sáng hơn nhiều lắm

Hạng B1
9/7/12
58
7
8
Sao xe mình cũng mới chạy được 800km ma chay đường trường toàn báo 9,7-10l/100km ko vậy trời. Có hôm bị kẹt xe trên đường âu cơ, báo ít lắm, có 31l/100km, hehe, mình cứ tưởng đang ngồi trên bulgati.
Dang gom lúa phẩu thuật mắt cho em nó đây.
Hôm thu 7 gặp chiếc 292.72 của bác nào chay ngang đầm sen đẹp quá. Bác ở tân phú thì cho minh so phone nhe, hôm nào mời bác càfe giao lưu.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Mình cũng ở Tân Phú nè, gần Đầm Sen luôn, xe mình bác dể nhận ra lắm vì cái Màu nó hơi bị lạ, rãnh thfi ae uống cafe tâm sự xe, xe ình mới mua cũng báo toàn 18l/100 k à, đừng lo, giờ em nó ổn định lại rồi, còn có 11/100 thôi

Hạng B2
25/6/11
288
7
0
48
truonghd nói:
Mình cũng ở Tân Phú nè, gần Đầm Sen luôn, xe mình bác dể nhận ra lắm vì cái Màu nó hơi bị lạ, rãnh thfi ae uống cafe tâm sự xe, xe ình mới mua cũng báo toàn 18l/100 k à, đừng lo, giờ em nó ổn định lại rồi, còn có 11/100 thôi

khongcotien nói:
Sao xe mình cũng mới chạy được 800km ma chay đường trường toàn báo 9,7-10l/100km ko vậy trời. Có hôm bị kẹt xe trên đường âu cơ, báo ít lắm, có 31l/100km, hehe, mình cứ tưởng đang ngồi trên bulgati.
Hôm thu 7 gặp chiếc 292.72 của bác nào chay ngang đầm sen đẹp quá. Bác ở tân phú thì cho minh so phone nhe, hôm nào mời bác càfe giao lưu.
Chủ Nhật này off coffee đi các Bác. em cũng ở gần đây mà...

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Giờ bác rãnh thì ghé Car thuận Phát ngay đường Âu cơ, vài ae Kia đang ở đây

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
khongcotien nói:

xe em chạy được 650km rồi, lúc chạy trong SG thì nó báo trung bình 12 13lít/100km, rồi em đạp về muine chạy đường trường nó báo trung bình 7.2 lít/100km, nhanh khỏang 80km/h thì xuống còn 6.9lit/100km, hôm nào rảnh rủ mấy anh em cafe nhé , em ở gần cầu Thanhlương .