Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
Các bác tư vấn dùm em cái màn hình DVD,GPS em tính gắn thêm cho Forte ,nếu em không lấy thì được khuyến mãi trừ 10 triệu ,còn lấy thì coi như 10 triệu , mà nếu không gắn màn hình DVD thì có dàn nhạc 6 dĩa theo xe ,còn nếu lấy màn hình DVD,GPS thì họ trừ vào 10 triệu nhưng không đưa cái bộ máy hát theo xe , trong khi theo em thấy thì gắn thêm ở ngoài khỏang 8 triệu cái DVD,GPS, vậy các bác thấy em không nên lấy DVD,GPS mà ra ngoài gắn để được thêm cái dàn nhạc theo xe , gắn ở ngoài hàng có tốt hơn không, nếu có địa chỉ em nhờ các bác tư vấn chổ mua màn hình DVD,GPS tích hợp .
Các ơn các bác .

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
Em chỉ khuyên bác nên mua GPS dạng rời gắn trên kính lái nhìn pro hơn và tiện hơn. GPS tích hợp DVD phải nhìn xuống khi lái nên nguy hiểm + ghế phụ k xem được DVD khi bác sử dụng GPS. Theo em bác nên lấy bộ CD theo xe. DVD ra ngoài gắn (bác Khac Trung, Undertaker, bác Diệu ..)

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
tuando1223 nói:
Em chỉ khuyên bác nên mua GPS dạng rời gắn trên kính lái nhìn pro hơn và tiện hơn. GPS tích hợp DVD phải nhìn xuống khi lái nên nguy hiểm + ghế phụ k xem được DVD khi bác sử dụng GPS. Theo em bác nên lấy bộ CD theo xe. DVD ra ngoài gắn (bác Khac Trung, Undertaker, bác Diệu ..)

Hạng B1
30/6/12
73
40
28
29
Em đồng ý với ý kiến của bác tuando1223. Cái đầu DVD kèm GPS này mà một số nơi hay khuyến mãi thường là hàng Bác Đào (KOVAN, CASKA,...) nên chất lượng không bằng đầu CD theo xe đâu. Nếu bác muốn GPS tích hợp luôn vào màn hình như xe nhập từ Hàn về thì ra chỗ các bác mà bác tuando giới thiệu mà ráp. Còn về khoảng chọn đầu thì em khuyên bác nên cố thêm 1 tí để làm mấy con có thương hiệu như Pioneer AVH-P4350, mặc dù phải mua thêm module rời để bổ sung GPS vào nhưng màn hình của em nó nhìn rất đã (7" WVGA so với cái màn hình 6.5" của Bác Đào nhưng một số nơi vẫn nói là 7") và giao diện được đầu tư kỹ lưỡng nên nhìn trực quan hơn hẳn.

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
NyanSiSTER nói:
Em đồng ý với ý kiến của bác tuando1223. Cái đầu DVD kèm GPS này mà một số nơi hay khuyến mãi thường là hàng Bác Đào (KOVAN, CASKA,...) nên chất lượng không bằng đầu CD theo xe đâu. Nếu bác muốn GPS tích hợp luôn vào màn hình như xe nhập từ Hàn về thì ra chỗ các bác mà bác tuando giới thiệu mà ráp. Còn về khoảng chọn đầu thì em khuyên bác nên cố thêm 1 tí để làm mấy con có thương hiệu như Pioneer AVH-P4350, mặc dù phải mua thêm module rời để bổ sung GPS vào nhưng màn hình của em nó nhìn rất đã (7" WVGA so với cái màn hình 6.5" của Bác Đào nhưng một số nơi vẫn nói là 7") và giao diện được đầu tư kỹ lưỡng nên nhìn trực quan hơn hẳn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Trước mắt lấy 10t bỏ túi cái đã rồi tinh tính tiếp

Tập Lái
6/5/07
22
0
1
theo e thì bác mua cái ipad 3g gắn vào vừa có GPS và giải trí trên màn hình 10 in thì rất tuyệt!!!

Hehe, theo em Bác cứ lấy 10tr, -> đóng thuế 15% đỡ thêm 1tr5 nữa coi như có 11tr500, hì, xong Bác chạy ra bác Quang Diệu gắn cái Pioneer 11tr + GPS 3tr nữa xài very good!!! Âm thanh cũng good luôn, không thua kém gì dàn âm thanh 6 đĩa đâu Bác!!!