Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Chúc mừng mợ Russia. Chúc vợ chồng mợ uống với nhau hạnh phúc.

Hạng B2
18/12/06
185
4
18
chúc mừng, cặp rượu tuyệt vời và cặp thắng đấu giá cũng tuyệt vời.

Hạng B2
7/12/09
320
51
28
Theo luật chơi thì em bid thắng mới đúng chứ nhỉ. Đêm 30 là kết thúc, mợ Russia bid đêm 31 mà :). Nói thế thôi chứ em thấy mợ Russia kết cặp vang này thế em cũng ko nỡ giành với mợ. Chúc mừng mợ Russia, trân trọng tấm lòng của mợ và ông xã. Em bid fail nhưng mà vẫn sẽ trích lại 5tr ủng hộ các cháu, qua lễ e chuyển cho bác Kevinpak.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Cảm ơn bác gái Russia vì tấm lòng của bác ! Mong bác gái tiếp tục " để ý" đến những phiên đấu giá khác của BTC...
Cảm ơn tấm lòng vàng của bác mathieucp !
Chắc BTC có ý định đêm 31/8 hết đấu giá vì tháng này có 31 ngày. Thành thật xin lỗi bác !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/5/13
103
269
63
Cảm ơn tất cả những lời chúc mừng của các bác. Hy vọng các em nhỏ sớm có được ngôi trường mới khang trang và an toàn để học tập.
Bác mathieucp: Em cảm ơn bác rất nhiều ạ.

30/7/08
1.200
7
38
Chúc mừng vợ chồng mợ Russia đã thắng cuộc. Cảm kích trước tấm lòng của vợ chồng mợ và bác Mathieucp dành cho chương trình. Lặng lẽ dõi theo chương trình từ thiện năm nay em không khỏi có nhiều băn khoăn lo lắng chia sẻ cùng các bác. Kinh tế khó khăn, công việc, thu nhập của rất nhiều thành viên trên diễn đàn OS bị sa sút, tinh thần xuống dốc. Chương trình cũng bắt đầu muộn với không ít những lo lắng của ban điều hành. Việc đóng góp cũng diễn ra thưa thớt từ các chi hội...
Rồi với những tấm lòng vàng chưa bao giờ biết mệt mỏi cho các chương trình từ thiện như mợ Nắng, bác Carpenter , lão Tà, những thành viên của các chi hội; Những nhà hảo tâm đã đóng góp những món quà quý giá như Họa sỹ Ngô Thành Nhân, bác Bố già, bác Gentledog ... và các bác tham gia những cuộc đấu giá từ thiện dù là người thắng cuộc như bác Tô mỳ, bác Tymoty, mợ Russia hay không thắng cuộc như bác Mathieucp, Thoại Vi ... và rất nhiều những tấm lòng vàng nữa mà em ko nhớ hết nick. Tất cả đã cho em hiểu 1 điều rằng: Cho dù mọi chuyện có tệ đến thế nào thì những tấm lòng của các bác, các mợ trong diễn đàn mình dành cho con trẻ, cho việc từ thiện vẫn luôn đầy ăm ắp. Chân thành ngưỡng mộ và cầu chúc cho các bác, các mợ cùng gia đình luôn được bình an hạnh phúc. Chúc cho diễn đàn liên tục phát triển và bền vững

Hạng B2
22/3/12
366
753
93
Chúc mừng mợ Russia, chúc mừng cho những tấm lòng nhân ái.

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Em thay mặt các em nhỏ tại Huế cảm ơn 2 bác rất nhiều, bác Russia và bác Maithieucp. Em đã nhận được tiền của bác Russia: 16 triệu đồng và bác Maithieucp: 5 triệu đồng.
Một lần nữa, cảm ơn 2 bác rất nhiều.

Russia nói:
Cảm ơn tất cả những lời chúc mừng của các bác. Hy vọng các em nhỏ sớm có được ngôi trường mới khang trang và an toàn để học tập.
Bác mathieucp: Em cảm ơn bác rất nhiều ạ.