Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
emdangtaplai là Thành viên thường trực và rất tích cực của "CLB Xe Jeep SG" đấy anh phamthach ạ !!!!! :D
Và nằm trong "bộ tứ huyền ảo" ngày xưa ấy :D
[/quote]

Ta nên chín bỏ làm mười Bác ạ, Bạn thì có bè, Hội thì có nhóm, đó là quy luật muôn thở mà Bác, mong rằng tập thể đoàn kết là sức mạnh nha Bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
phamthach nói:
Ta nên chí bỏ làm mười Bác ạ, Bạn thì có bè, Hội thì có nhóm, đó là quy luật muôn thở mà Bác, mong rằng tập thể đoàn kết là sứ mạnh nha Bác.

Dạ vâng Anh ạ
Box Jeep của OS là một ngôi nhà chung của tất cả những ai chơi Jeep, cũng như yêu thích Jeep. Ngày trước có một số người họ vô box Jeep để off cùng nhau, tuy nhiên cũng có 1 số người họ vô đây không phải chỉ để tìm nơi off mà để tìm tòi và học hỏi kinh nghiệm của những người đi trước.
tuy nhiên thời gian vừa qua nó đã vô tình trở thành 1 nơi riêng của 1 nhóm nhỏ người tự cho rằng mình có cái đặc quyền muốn loại ai thì loại, kẻ tung người hứng, kẻ chửi người khóa bài....v.v
Anh có thấy mấy ngày nay có 1 số nick cũ có từ thời khai trương box Jeep đăng nhập lại và xuất hiện bên dưới để đọc những topic quá "Hot" trong box của mình không ????. Họ cũng chẳng lên tiếng để nói gì cả chỉ vì đơn giản là họ quá chán.
Và em nghĩ chắc có thể Anh hiểu nhiều hơn cả những những gì em hiểu.

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
VNJEEP nói:
Dạ vâng Anh ạ
Box Jeep của OS là một ngôi nhà chung của tất cả những ai chơi Jeep, cũng như yêu thích Jeep. Ngày trước có một số người họ vô box Jeep để off cùng nhau, tuy nhiên cũng có 1 số người họ vô đây không phải chỉ để tìm nơi off mà để tìm tòi và học hỏi kinh nghiệm của những người đi trước.
tuy nhiên thời gian vừa qua nó đã vô tình trở thành 1 nơi riêng của 1 nhóm nhỏ người tự cho rằng mình có cái đặc quyền muốn loại ai thì loại, kẻ tung người hứng, kẻ chửi người khóa bài....v.v
Anh có thấy mấy ngày nay có 1 số nick cũ có từ thời khai trương box Jeep đăng nhập lại và xuất hiện bên dưới để đọc những topic quá "Hot" trong box của mình không ????. Họ cũng chẳng lên tiếng để nói gì cả chỉ vì đơn giản là họ quá chán.
Và em nghĩ chắc có thể Anh hiểu nhiều hơn cả những những gì em hiểu.
Sau cơn mưa trời lại sáng. Mình tin rằng, sự việc những ngày vừa qua, AE sẽ nhìn nhận lại những gì ta nên và không nên làm xấu hình ảnh Jeep trong mắt Bạn bè trên mọi miền đất nước. Mình cũng có lòng tin vì niềm đam mê Jeep, AE sẽ chung sức xây dựng lại những hình ảnh và kết nối trên tinh thần Jeep và những người Bạn.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Xin cám ơn các chủ phiên đấu giá đã mang niềm vui đến cho bé BUM :
MS SG1 : 3.888.888 Đ PHANLGL _ĂNG-TEN TĂNG ĐƠ
MS SG2 : 2.500. 000 Đ VINH1969 _ĐÈN SAU PEUGEOT
MS SG3 : 1.000.000 Đ EMTAPLAI _DÀN CÒ SUPAT
MS SG4 : 2.200.000 Đ EMDANGTAPLAI_PÔ WILLY
MS SG5 : 1 000 000 Đ MUCACHAI_BÌNH TONG
Các chủ phiên cho biết cách thức nhận hiện vật và đóng góp tiền để tặng cho gia đình bé BUM ????
*ỦNG HỘ NGOÀI ĐẤU GIÁ :
QUỸ ĐEN JEEP SG : 500 000 Đ
VESPAĐẸP: 500 000 Đ
Gia đinh ThuyBinh : 500.000
a Thanh Q7 : :500 000
TC :2 000 000 Đ
MS 1 và MS 5 đã giao nhận xong.
MS3 và MS4 còn chờ Emdangtaplai giao nhận !
MS 2 : vẫn còn của Hội,đang chờ quyết định giờ G !
[font="comic sans ms,sans-serif"]Sáng ngày 8/5/2011_Chủ Nhật _ae JEEP SÀI GÒN sẽ of uốg cafe tại 33 Nguyễn Trung Trực_Quận 1 và khoảng 10h30 sẽ đi trao tiền cho bé Bum tại Trung Tâm truyền máu Huyết Học_đườn PhạmViết Chánh !Quận 1. [/font]
Các bác cho thêm ý kiến????
@tâp lái :nếu em bận anh cho người đưa đồ thắng đấu giá qua em nhé ????
Nhắn tin cho anh !

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
VNJEEP nói:
Bác chủ chắc là bận lắm.
Không thấy cập nhật thông tin kết thúc cho thớt này.
Ừ lạ à heng, mất công VNJEEP ủng hộ đồ mà không thấy bác chủ thớt cập nhật đồ của mình về tay ai rồi nữa. Nghe đâu người thắng cuộc đấu giá nhờ bác chủ thớt chuyển tiền cho bé bum rồi mà chưa lấy đồ.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Emdangtaplai nói:
VNJEEP nói:
Bác chủ chắc là bận lắm.
Ừ lạ à heng, mất công VNJEEP ủng hộ đồ mà không thấy bác chủ thớt cập nhật đồ của mình về tay ai rồi nữa. Nghe đâu người thắng cuộc đấu giá nhờ bác chủ thớt chuyển tiền cho bé bum rồi mà chưa lấy đồ.
Đây không phải là công ty,là...gì mà phải báo cáo nhé.
Bận quá, có gì qua bên xyz xem nhé.

Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
Emdangtaplai nói:
VNJEEP nói:
Bác chủ chắc là bận lắm.
@emdangtaplai:
Vấn đề là không cần phải quan tâm đồ về tay ai anh ạ.
Và cũng không cần phải quan tâm ai nhận hay chưa nhận đồ.

Nhưng thớt với nội dung rất rõ ràng đã được mở tại đây thì khi đã kết thúc hay hoàn tất mong rằng cũng nên thông báo rõ ràng với tất cả rồi close topic. Cuộc chơi nào cũng có luật lệ cả chúng ta nên rõ ràng chứ nếu không để người ngoài họ nhìn vào họ nói thêm những điều không hay.
@mucachai: Thớt đấu giá từ thiện này được mở tại đây không lẽ qua vietnamjeep.net cập nhật thông tin hả anh ???
em có nói sai thì mong các anh đừng đánh hội đồng em nhá

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
VNJEEP nói:
Emdangtaplai nói:
VNJEEP nói:
Bác chủ chắc là bận lắm.
@emdangtaplai:
Vấn đề là không cần phải quan tâm đồ về tay ai anh ạ.
Và cũng không cần phải quan tâm ai nhận hay chưa nhận đồ.

Nhưng thớt với nội dung rất rõ ràng đã được mở tại đây thì khi đã kết thúc hay hoàn tất mong rằng cũng nên thông báo rõ ràng với tất cả rồi close topic. Cuộc chơi nào cũng có luật lệ cả chúng ta nên rõ ràng chứ nếu không để người ngoài họ nhìn vào họ nói thêm những điều không hay.
@mucachai: Thớt đấu giá từ thiện này được mở tại đây không lẽ qua vietnamjeep.net cập nhật thông tin hả anh ???
em có nói sai thì mong các anh đừng đánh hội đồng em nhá
Mấy anh em đang đùa thôi, bởi vậy mới lói nhiều khi chữ nghĩa trên diễn đàn không phản ánh đúng con người đâu bác.Chịu khó offline đi, nhiều cái vui đích thực lắm bác ui.
Chứ cứ hở tí lại lo ném đá hội đồng thì ai dám phát biểu.