Hạng B2
22/3/13
375
245
63
theo e nghĩ nên chuyển sang karaoke đi, chứ ks bây giờ nhiều quá rồi, bác communicator có ks o DQH thì gần nhà em rồi, em sát bờ sông đây, ks tên gì, bữa nao em zô ủng hộ he!!!
khu TS lúc trc thì ngon, còn bây giờ cả đống ks, chủ yếu là đào từ HN vào thôi, ngừoi nhà em có cái ks to đùng SVH, mặt tiền 2 căn, 30phong, mà ông làm từ hồi cái đg SVH ít ks lớn, ông làm gần 15nam, hiện nay mọc lên như nấm, mà khu này thì phải có đào mới ngon,giờ ông chuyển ngay sang karaoke... giờ khoẻ re..

Tập Lái
18/1/17
33
2
8
33
đầu tư cho thuê nhà nghỉ theo giờ và qua đêm là quá ổn rồi, làm không gian nội thất phong cách âu hay nhật là cho , dân tình kéo đến ầm ầm ấy chứ

Tập Lái
18/1/17
33
2
8
33
khách sạn tình nhân ở Sài Gòn đúng nghĩa chưa thấy nhiều, em muốn kiểu love hotel bên Nhật đó các bác cực kỳ nhiều đồ giải trí trong một căn phòng

• Like
Reactions: koonjang
Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
Trung Sơn trước em vào Monaco giờ không biết còn không hay đổi tên rồi, nói chung khu này nhiều khách sạn cho cặp đôi khá ok
e thấy ks này vẫn đang hoạt động bình thường đó bác...

Hạng D
16/12/09
1.178
10.841
113
khách sạn tình nhân ở Sài Gòn đúng nghĩa chưa thấy nhiều, em muốn kiểu love hotel bên Nhật đó các bác cực kỳ nhiều đồ giải trí trong một căn phòng
Qua PXL ks Sạch, Hoàng Lan, Romantic,...Trung Sơn cũng ko kém. Mà biết có 1 cái là Dream

• Like
Reactions: communicator
Tập Lái
15/10/13
5
8
3
Các bác đang làm ks rồi cho em hỏi chút là giờ đệm ks nên dùng bông ép hay lò xo và hãng gì là được nhất ah? (sông hồng, hanvico, everon v.v...)