Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
RE: Đây là xe gì , hix hix !!!

Nói chung là xấu kinh khủng, làm giảm giá trị của cả 4 chiếc.

Hạng B1

Trích đoạn: huanlt

đúng ra nó là Augatley F430. Thân Bentley, đèn Audi, mặt nạ bugatti, đèn hậu ngựa 430

Em lại nhầm là đèn hậu của em 612 Scaglietti ......nhìn mặt trứơc của nó giống con heo thiệt chứ:D

Hạng B1
18/2/08
81
0
0
otosaigon.com

Em lại kô thích cái đầu cứ là đầu của BÚ Nhiệt tình là gét rồi còn thân đít thì kô vấn đề![:-]

Hạng C
13/4/08
595
0
16

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Thân Bentley, đầu Audi (đèn sương mù) + Bugatti! Chắc thằng nào ngồi rảnh lại photoshop ra cái này đây! :D
Theo em đây ko phải là PS, là 1 chiếc xe ngoài đời nhưng thèn nào rãnh nó độ lại thành "xe hợp chủng" :D. Các chi tiết trùng khớp với nhau lắm

Trích đoạn: ChenTsai

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Thân Bentley, đầu Audi (đèn sương mù) + Bugatti! Chắc thằng nào ngồi rảnh lại photoshop ra cái này đây! :D
Theo em đây ko phải là PS, là 1 chiếc xe ngoài đời nhưng thèn nào rãnh nó độ lại thành "xe hợp chủng" :D. Các chi tiết trùng khớp với nhau lắm
bác này xì pam ác:D

em cũng pam ké lên 1 bài:D

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

Con xe này mà trên báo nó chú thích là Bentley Continental GT. ặc, nó tưởng mọi người..mù à. Phóng viên, Biên tập gì mà làm việc ngộ thật. hình Bentley Continental GT thì thiếu lụt jì. mà lại rước ngay hình con này về "chưng" lên. Àh, hay là bác ấy đưa hình này lên để đại diện cho tập đoàn VW luôn nhẩy?