Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
dunghailua nói:
khaiman_moto nói:
Hình như Bác Qwerty1 không có đối thủ để cạnh tranh tước hiệu cao quý này
xác nhận tại ĐN
Tối hôm qua e đã lobby cho HT, HP3T và dung2lua. Dung2lua đồng ý rồi mà sao về nhà lại chơi thế nhỉ

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Tối qua, Qwerty làm căng, bảo không nhìn anh em này nọ, xỉn rồi :D
Title OSOM chỉ trong một năm, mà một năm chưa chắc gặp nhau nên chả sợ. Vậy nhé !
@ all : OSOM chỉ cái tên gọi vui vui. Em biết trong hội FIFC, có nhiều Bac âm thầm đóng góp cho sự phát triển của chi hội về kỹ thuật xe cũng như hoạt động vui chơi một cách nhiệt tình vô tư, đó cũng là những "OSOM chính hiệu" trong lòng anh em rồi.

Hạng B2
11/12/10
441
6
18
babydriver nói:
Title OSOM chỉ trong một năm, mà một năm chưa chắc gặp nhau nên chả sợ. Vậy nhé !
@ all : OSOM chỉ cái tên gọi vui vui. Em biết trong hội FIFC, có nhiều Bac âm thầm đóng góp cho sự phát triển của chi hội về kỹ thuật xe cũng như hoạt động vui chơi một cách nhiệt tình vô tư, đó cũng là những "OSOM chính hiệu" trong lòng anh em rồi.
vậy thì ra 10 sjc thể hiện tình cảm đi anh HT râu

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
bakito nói:
babydriver nói:
vậy thì ra 10 sjc thể hiện tình cảm đi anh HT râu
Chơi...
Tối nay 7g nhé, gút luôn, ngày mai phải gửi thông tin cho BTC sinh nhật OS rồi

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Các bác cho em hỏi ngu tí, OSOM là chức gì vậy? Bác nào có cái bảng "Mô tả chức danh này" cho em nghiên cứu tí.