Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Hai ngày nay em bận rộn quá, ko online nhiều nên bị các bác chém ko nương tay. Nhất là gì làng Pus, xô đẩy em chi vậy?:mad:
Thôi, cho em xin. Cám ơn các bác đã đề cử, nhưng em cảm thấy mình năng lực có hạn, ko thể đảm đương nổi. Mong các bác lựa chọn người thích hợp hơn em vào vị trí này.
Em đề cử bác Deepest, bác Nlthanh.

Hạng B2
25/4/12
385
3
18
39
Sao vậy bác!? Em thấy bác tuy là nãng lực có hạn nhưng thủ đoạn thì lại có thừa, bác nàm nà thích hợp nhứt! E vote mạnh cho bác Đêm hi hi hi

Hạng C
4/12/12
523
28
28
31
dem0sao nói:
Hai ngày nay em bận rộn quá, ko online nhiều nên bị các bác chém ko nương tay. Nhất là gì làng Pus, xô đẩy em chi vậy?:mad:
Thôi, cho em xin. Cám ơn các bác đã đề cử, nhưng em cảm thấy mình năng lực có hạn, ko thể đảm đương nổi. Mong các bác lựa chọn người thích hợp hơn em vào vị trí này.
Im lặng mà làm đi em, 2 ông kia thì một ông lặn kỹ, một ông đê tiện bỏ mẹ . Nói chung là ko được. Vậy nhé

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Dodet!en nói:
dem0sao nói:
Im lặng mà làm đi em, 2 ông kia thì một ông lặn kỹ, một ông đê tiện bỏ mẹ . Nói chung là ko được. Vậy nhé

Nếu mời được ông Nlthanh sống và làm việc theo gương ......? thì tốt. Det!en với khonnan sánh sao nổi.
Túm lại là em ko nhận, chưa có tâm và chưa có tầm. Ko thể gánh cái trách nhiệm ớn ăn này đâu:D

Hạng C
4/12/12
523
28
28
31
Cứ yên tâm làm đê, có gì mà nặng nề, lão Hoán làm phà phà kia kìa, anh em hỗ trợ cho

Hạng D
30/3/12
1.251
905
113
dem0sao nói:

Này...mún lăn lê bò toài ra mà...năn nỉ không????:mad: nhớ chưa?!:)