Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Rất cảm ơn những đóng góp nhiệt tình của bác @khaiman_moto đã dành cho chi hội FIFC trong thời gian vừa qua đặc biệt là phong trào TDTT của chi hội, rât mong bác lúc nào cũng là TV nhiệt quyết, năng nỗ của FIFC:3dtanghoaheo:

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Em thì hiến kế như thế này, theo lệ thì 1 ông trưởng, có đến vài ông phó. Vì vậy, mong bác tại vị, và bầu thêm hội phó trực là @quangpham71. Khi nào bác tạm yên bề gia thất thì active lại các hoạt động thể dục, thể thao âm nhạc, bác @quangpham71 lo công tác chuyên môn kỹ thuật và phụ bác hội trưởng công tác tổ chức các dịp ọp ẹp lớn nhỏ trong Nam, ngoài Bắc,
:3dnonyeu:

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Em thì hiến kế như thế này, theo lệ thì 1 ông trưởng, có đến vài ông phó. Vì vậy, mong bác tại vị, và bầu thêm hội phó trực là @quangpham71. Khi nào bác tạm yên bề gia thất thì active lại các hoạt động thể dục, thể thao âm nhạc, bác @quangpham71 lo công tác chuyên môn kỹ thuật và phụ bác hội trưởng công tác tổ chức các dịp ọp ẹp lớn nhỏ trong Nam, ngoài Bắc,
:3dnonyeu:
Bác phó CN Miền Tây = Quang Pham, Bác phó CN Miền Trung = Sờ Ti _ tại sao không ?? Em nghỉ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: maisau and Zenoah