Hạng B2
9/2/06
128
0
16
em rất phân vân: muốn đi nhưng cận ngày lễ quá. Giỗ Tổ, rồi 30/4... liên tiếp nhau. Sao bác không chọn dịp thưa ngày lễ cho anh em dễ đi?

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Dạ đến tháng 05 thì sếu bay mất rồi bác moto ơi. 17 và 18 nhiều bác đã chốt rồi. Bác cố gắng nhe. Mong được gặp bác.

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Chuyện cũ rồi ,nhưng thật hay,anh em rủ nhau đi off nghe sao dễ thương,cứ như là hẹn với ai..........vậy đó.Mà mình cũng muốn có một chuyến như vậy,cho nên mình bốc em nó lên đầu,để các bác có trách nhiệm rủ rê ,làm thêm một chuyến nữa,cho mình hưởng ứng luôn.:)

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Bác Van Trung có ý hay muốn hâm nóng tinh thần off của anh em. Tiếc là mùa này gần cuối năm nên khó thu xếp thời gian. Có lẽ đi đâu gọn lẹ sáng đi chiều về là ổn nhất. Bác davidtvt và nhamtiensinh và các bác khác có đề xuất địa điểm nào không?

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
Bác Van Trung có ý hay muốn hâm nóng tinh thần off của anh em. Tiếc là mùa này gần cuối năm nên khó thu xếp thời gian. Có lẽ đi đâu gọn lẹ sáng đi chiều về là ổn nhất. Bác davidtvt và nhamtiensinh và các bác khác có đề xuất địa điểm nào không?

đợi hàng của mấy bác về rồi đi off quán bác Kim luôn, nghe đâu bác Vũ tài trợ

Hạng B2
16/9/09
168
23
18
Em đề xuất off ở Vườn Thiên thanh(Q.9), có đủ thứ cho F1 chơi, hồ bơi...Các bác vô google bấm từ khóa "vườn Thiên thanh " để tham khảo, em khg biết chèn link. Các bác cho ý kiến nhé, kinh phí em xin góp 3 chai để đa tạ bác david!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
MUSSO 2002 nói:
Em đề xuất off ở Vườn Thiên thanh(Q.9), có đủ thứ cho F1 chơi, hồ bơi...Các bác vô google bấm từ khóa "vườn Thiên thanh " để tham khảo, em khg biết chèn link. Các bác cho ý kiến nhé, kinh phí em xin góp 3 chai để đa tạ bác david!

em chỉ giởn tí mà bác làm mạnh tay thế....

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
davidtvt nói:
MUSSO 2002 nói:

em chỉ giởn tí mà bác làm mạnh tay thế....

Giởn chơi chút xí.........u.........................ai dè có con.
Mà mấy bác bàn chuyện gì ,em không hiểu?Ba chai cho cái gì ? Nói chung là em gợi ý cho lãnh đạo nhà ta để ra nghị quyết thôi.