Hạng B2
7/10/12
152
3
18
48
WoW thực ra là em cũng đinh thay xenon. Nhưng đọc qua lại tren 4R thì thấy bác Olympus cũng thay OSRAM nen em cũng muốn thử. Cám ơn băc Hoán nhiều nhé. Xin lỗi bác Hoán nhân tiện hỏi bác luôn là bác dùng trong bao lâu rồi thì quyết định thay xenon vậy, gía cả thế nào (tò mò quá he he he)? Bác mang theo ORSAM nhé. Đa tạ bác nhé!

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Em xài Osram khoảng 10tháng,rất ít đi đêm nhưng vẫn bị vàng choá!Em đã bỏ sẵn trong xe cho bác!
Già Pus xài bi xenon xịn chứ có xài Osram đâu,người ta có điều kiện mừ!:)

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
HoanTon nói:
Em xài Osram khoảng 10tháng,rất ít đi đêm nhưng vẫn bị vàng choá!Em đã bỏ sẵn trong xe cho bác!
Già Pus xài bi xenon xịn chứ có xài Osram đâu,người ta có điều kiện mừ!:)
Hai bác khớp lệnh thì nhớ SMS cho e 1 cái, e phi ra liền :):):):) Cám ơn 2 bác trước :D:D:D:D:D
@Cuongcoast: Lên xenon đi bác, ngon bổ rẻ, bác thay bóng này bóng kia rồi tiêu luôn cái chóa xong lên xenon lại còn tốn nhiều hơn là đi tắt đón đầu bác ah.

Last edited by a moderator:
msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
Tenan nói:
Done, 4 xị:D
Qua năm là lên giá nhé!:D
@Cuong Coats: gắn xenon luôn đi bác, osram thay cho đèn gầm thì ổn.

Hạng B2
7/10/12
152
3
18
48
Muốn trải nghiệm mà các Bác. Máu quá nên đã thay hai cái bóng ở gara sáng nay. Sorry bác Hoán nhé..Nếu mà không ổn là cho len senon lun. Tại vì anh chàng Gara quen nói "Anh đừng thay senon, có mấy người gắn rồi lại thay ra sau khi chạy mấy tháng" nản. He he trải nghiệm là điều em mong thử. Đã thấy pác Sỹ thay mắt cho V2 roài, 8 chai thì phải.. Ha ha ha

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Cuong Coats nói:
Muốn trải nghiệm mà các Bác. Máu quá nên đã thay hai cái bóng ở gara sáng nay. Sorry bác Hoán nhé..Nếu mà không ổn là cho len senon lun. Tại vì anh chàng Gara quen nói "Anh đừng thay senon, có mấy người gắn rồi lại thay ra sau khi chạy mấy tháng" nản. He he trải nghiệm là điều em mong thử. Đã thấy pác Sỹ thay mắt cho V2 roài, 8 chai thì phải.. Ha ha ha
Đã lên Bi-xenon thì ko ai muốn thay ra đâu bác ui..:D Trừ khi lên ko tới, hàng Tung Cửa cho ánh sáng trắng nên ko ăn đường , nên mới chán thui..:p
Bác lên Bi-xenon xịn, có ánh sáng chuẩn 4300K như của em thì bác mới ghiền..hihi

Hạng B2
7/10/12
152
3
18
48
He hè cám ơn các bác. Em thấy xe của bác Sỹ thay đèn từ năm ngoái thì phải. Bác cũng thay đồ lót cho V2 rồi thì phải. Bác cưng bà cả thế. Chắc là lên bi-xinon thôi.