Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Vâng. Hệ thống cân bằng động. Chứ k có cân bằng điện tử ạ. Bác xem kĩ clip sẽ thấy. Pv có hỏi xe này tại sao k có cbđt thì a đại diện lại lách qua chuyện khác liền

E cũng chưa hiểu cân bằng động là thế nào? Tức là nó cứ người lái tự cân bằng xe chủ động? Cái này mà ko có thì xác định sẽ chiếm ngôi thánh lật luôn

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
E cũng chưa hiểu cân bằng động là thế nào? Tức là nó cứ người lái tự cân bằng xe chủ động? Cái này mà ko có thì xác định sẽ chiếm ngôi thánh lật luôn
Nó có video nói về cái này đấy bác.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Terra e đánh giá cao về ngoại hình, rất men và ngầu tuy nhiên đánh giá thấp về nội thất, nhất là bảng táp lô nhìn thô ko chịu được, toàn nhựa cho cảm giác rẻ tiền, vô lăng quần sịp huyền thoại...mà bực cái là cái này lại là cái đập vào mắt hàng ngày. Hàng ghế 3 ngồi khá thoải mái nhưng lại khó chịu ở cái ngồi như ngồi xổm vậy, mông cách sàn chắc nửa gang tay. Còn lại e nó ngon hết, chưa biết vận hành thì sao mà nissan thì chắc ngon rồi. Bền khỏi hỏi
Bác nói chuẩn ạ. Ai mà mới nhìn thấy Terra thì đều phải trầm trồ vì ngoại hình rất đàn ông, ngầu và gầm xe rất cao không phải lo lắng khi đi đường xấu, nói chung là ngoại hình không có gì phải chê hết. Còn nội thất thì em khoái cái màn hình Android rất to có hiển thị camera 360 độ, camera hành trình tích hợp sẵn, ghế da đẹp.

• Like
Reactions: CD2345
Tập Lái
16/12/17
12
2
3
32
Xe này có 1 nhược điểm lớn đó là hàng ghế thứ 3 k ngã về sau đc! Ngồi hàng 3 lưng thẳng đứng mỏi lắm

• Like
Reactions: CD2345