Hạng C
7/3/17
681
13.594
93
Em định cho F1 đi học bơi mà thấy nói đi bơi bị viêm xoang.

các bác cho ý kiến chia sẻ !
Trước khi xuống Hồ nhỏ mắt, nhỏ mũi bằng Lọ nước muối nhỏ mũi. Lên khỏi Hồ lại nhỏ mắt, mũi lần nữa. Hạn chế được viêm mũi và đau mắt đỏ

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
các hồ quận 1 ổn ko các bác?

ko bác ! rất bẩn ! bác nên vào các khu căn hộ cao cấp tí thì ổn hơn! trong đó HLV bài bản, nhận thêm học viên để cải thiện thu nhập ! hehe

Hạng B2
6/8/09
497
2.403
93
ko bác ! rất bẩn ! bác nên vào các khu căn hộ cao cấp tí thì ổn hơn! trong đó HLV bài bản, nhận thêm học viên để cải thiện thu nhập ! hehe

1 ý hay ! em sẽ ghi nhận !

BÁc chia sẻ thêm cái hồ nào ổn ạ !

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
1 ý hay ! em sẽ ghi nhận !

BÁc chia sẻ thêm cái hồ nào ổn ạ !

khu quận 7 &2 Sala, Novaland, Estella, Masteri ( khu mới giao nhà ),,,, nói chung càng vắng ngừoi thì càng sạch ! vệ sinh mỗi ngày cẩn thận

bac có quen ai thì kêu dắt vào tham quan, xong đặt vấn đề với ngừoi trông hồ bơi: dạy bơi luôn ! 1 khoá 12 buổi tầm 3tr

Hạng B2
6/8/09
497
2.403
93
khu quận 7 &2 Sala, Novaland, Estella, Masteri ( khu mới giao nhà ),,,, nói chung càng vắng ngừoi thì càng sạch ! vệ sinh mỗi ngày cẩn thận

bac có quen ai thì kêu dắt vào tham quan, xong đặt vấn đề với ngừoi trông hồ bơi: dạy bơi luôn ! 1 khoá 12 buổi tầm 3tr

cám ơn bác!

Khu quận 2 thì bác quen chỗ nào và đã cho F1 học chưa?
xin chia sẻ thêm !

Hạng B2
16/6/15
243
1.772
93
HCM

Vầy là k được nhé bác. Cư dân ngta đóng tiền thuê người vào để quản lý hồ bơi cả về kỹ thuật và an toàn. Làm vầy họ sẽ xao nhãng công việc, ảnh hưởng đến an toàn của ng bơi. Lỡ có vấn đề gì k cứu nạn cứu hộ kịp thời.

Và bản thân em có tự trọng sẽ k bơi chùa như vậy. Nếu có bạn lâu lâu ghé chơi và bơi thì được. Có những nơi họ thu phí ng ngoài tới bơi thì ok.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.605
113
Đa phần là do bơi xong không làm vệ sinh tai - mũi sạch sẽ...nên dễ gây viêm tai giữa và viêm mũi....nhóc nhà cứ đi bơi về..là rửa, nhỏ bằng dung dịch muối loãng....tới giờ TMH vẫn ok....heheh

Hạng C
7/3/17
681
13.594
93
cám ơn bác!

Khu quận 2 thì bác quen chỗ nào và đã cho F1 học chưa?
xin chia sẻ thêm !
Ibox mình chỉ chổ và cho số HLV nhé. 1 kiểu 3 triệu bao khi nào bơi được thì xong. Ngay New City Q2

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Vầy là k được nhé bác. Cư dân ngta đóng tiền thuê người vào để quản lý hồ bơi cả về kỹ thuật và an toàn. Làm vầy họ sẽ xao nhãng công việc, ảnh hưởng đến an toàn của ng bơi. Lỡ có vấn đề gì k cứu nạn cứu hộ kịp thời.

Và bản thân em có tự trọng sẽ k bơi chùa như vậy. Nếu có bạn lâu lâu ghé chơi và bơi thì được. Có những nơi họ thu phí ng ngoài tới bơi thì ok.

ko phải bơi chùa ! 1 căn hộ được quyền dắt 2 khách vào bơi free ! quy định văn bản rõ ràng ! yên tâm đi bác