Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
xe em mà để 22 độ thổi vào người thì cũng lạnh nên em toàn để thổi chỗ khác, có điều thổi chỗ khác thì người lại nóng, thế mới khó hiểu... hay là tăng lên 24 độ cho thổi vào người nhỉ...

mà lạ ở chỗ là người ngồi hàng ghế sau thì kêu ầm lên là lạnh mà em ngồi lái thì vẫn thấy nóng, khốn nạn là cái xe này không ai ngồi được ghế lái để em ra sau ngồi thử...

ah cái này do kính lái chưa đủ mát, có thể cách nhiệt chưa tốt. Bác đi dán vkool dòng top thì đỡ nhiều

Hạng D
Subaru nếu gặp sự cố về cầu sau (trục trặc vi sai điều khiển chẳng hạn) thì lập tức xe sẽ tự động chuyển sang vận hành bằng cầu trước bình thường, ý mình là zị đó @Kombat ơi, chứ ko phải cái zụ phân bố lực :D Subaru chỉ duy nhất STi có cái DCCD điều chỉnh dc phân bổ lực trước sau hay phết.

Các bác thấy tấm hình này STi vẽ đẹp ko :D
Đi xem Russ Swift... rút ra vài kết luận :D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Cái này bác Russ Swift gọi là Donuts, mà nhìn giống bánh Donuts thật, so kool cho 1 kỷ lục gia ;)
Subaru nếu gặp sự cố về cầu sau (trục trặc vi sai điều khiển chẳng hạn) thì lập tức xe sẽ tự động chuyển sang vận hành bằng cầu trước bình thường, ý mình là zị đó @Kombat ơi, chứ ko phải cái zụ phân bố lực :D Subaru chỉ duy nhất STi có cái DCCD điều chỉnh dc phân bổ lực trước sau hay phết.

Các bác thấy tấm hình này STi vẽ đẹp ko :D
Đi xem Russ Swift... rút ra vài kết luận :D

• Like
Reactions: futureneodo