Hạng C
22/8/08
668
26.959
93
43
TP.HCM
Em xác nhận là Táo của bé Na ngon nha.
Nhưng hình như chỉ phù hợp với người lớn, đặc biệt là em, vì mấy nhỏ + vợ nhà em không ăn. Vậy là nợ mợ Na 100k.

Thêm nữa là Sâm rất tươi.
Vâng, em cám ơn anh :) Mấy bạn nhỏ nhà em lại cực kỳ thích táo luôn :)
Sâm hôm trước em giao anh là vừa đào lên chiều hôm trước đóng thùng rồi bay... qua hôm sau em giao anh liền luôn, tươi rói luôn đó :). Nhiều anh oser cũng khen táo bên em ngon, ký táo đó mấy ảnh ko kịp hầm gà sâm thì cả nhà đã chén sạch :)

• Like
Reactions: lux2.0
Hạng D
2/3/11
2.435
29.315
113
Xin hỏi mọi người biết chỗ nào bán táo đỏ Hàn Quốc đúng hàng nhập từ Hàn ko? Lên mạng hoa cả mắt..
Tui định bữa nào ra chợ Bình Tây xem cái hàng trong bao bố và hàng trong hộp chữ Hàn mua đc có khác gì không để biết đây. Mua 3 hộp thì 3 lần khác nhau chất lượng cả 3 nên sinh nghi.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Vâng, em cám ơn anh :) Mấy bạn nhỏ nhà em lại cực kỳ thích táo luôn :)
Sâm hôm trước em giao anh là vừa đào lên chiều hôm trước đóng thùng rồi bay... qua hôm sau em giao anh liền luôn, tươi rói luôn đó :). Nhiều anh oser cũng khen táo bên em ngon, ký táo đó mấy ảnh ko kịp hầm gà sâm thì cả nhà đã chén sạch :)
hóng bưởi tươi rói :p

• Haha
Reactions: nana30980
Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Xin hỏi mọi người biết chỗ nào bán táo đỏ Hàn Quốc đúng hàng nhập từ Hàn ko? Lên mạng hoa cả mắt..
bà xã em nhập từ Korea này. Hồi ở bên đó táo còn trên cây ăn nó hơi chát.

Hạng C
22/8/08
668
26.959
93
43
TP.HCM
Táo lày ăn dô có rì hay hơm...sung hơn hay lâu hơn...hóng...:D
Táo lày dùng để hầm gà, pha trà, ngâm rượu, nấu chè dưỡng nhan, hoặc ăn chơi thôi cũng ngon ngất ngư.
Sản phẩm giàu dinh dưỡng bởi các thành phần như: Protein, canxi, photpho, các Viatmin A, C, B1, B2,...mang giá trị tuyệt vời cho sức khỏe tăng cường miễn dịch, hô hấp, tốt cho tiêu hóa, bổ gan thận, giải độc. Đặc biệt nó bổ sung lượng sắt dồi dào hết sức cần thiết cho cơ thể.
Chị Nana ơi, anh Oto bangb2 lại chọc ngoáy chị nè
:p:p:p:p