Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Re:Nhan bo dam di cac Bac.... Hoi Cruze

Hic em vừa về tới nhà,thi nhau ngồi chém gió,xe Ku Đức mở đèn nhiều quá (15p thì tự động tắt nhưng cứ thích mở tiếp) hậu quả xe đề ko dc, may mắn có SOS của OS tới xứ lý hihihihi,câu bình mới đề dc:D,bài học nha hihihihi,may mà có mấy anh SOS ở khắp nơi hihihhi
Thanks anh Thanh Lan,nguyencar,keelon,..........vanhut đã giúp đỡ bọn em.
Hic bộ đàm khá ok, 5 km vẫn nghe rõ hihihihihi.
Xe cu Sơn đã thay đổi hoàn toàn,hic hi vọng CN này xe mình có tí thay đổi hihihihi,Đức gửi hình qua cho B up lên nha :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/1/13
472
0
0

wow bộ đàm này phát sóng mạnh đấy.
xe Sơn hết bình hay sao? tiếc nhỉ xe anh có dây sạc bình nhưng phải về sớm nên ko SOS Sơn được.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

cruze51A16652 nói:
wow bộ đàm này phát sóng mạnh đấy.
xe Sơn hết bình hay sao? tiếc nhỉ xe anh có dây sạc bình nhưng phải về sớm nên ko SOS Sơn được.
Xe Đức anh ơi, hihihihih

Hạng B2
5/11/11
498
0
16

Dau xe Duc a oi xe e dau co bi hihihihi cam on a bo dam coi bo xai ok hen..... Bua nao chem gio nua nha may bac,....

Hạng B2
28/1/13
472
0
0

á anh nhầm... vụ xe Đức hết bình được post bên SOS forum đấy. mấy bác SOS nhiệt tình thật. Batman ( ko phải Sơn Batman :)) phải gọi mấy bác ấy là sư phụ.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
57

<span style=""color: #800080;"">Điểm hẹn hôm qua rộng rãi và mát thật. Thích nhất là không bị ai làm phiền...:D:D:D</span>

Hạng B2
25/12/08
217
1
18
40

Bách ui nhắn dùm mình cái VCB đi để send money nhá! Hum qua chở con vợ con đi chơi nên hem ghé đuợc.! ^^

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

yeu xe hoi nói:
Hic em vừa về tới nhà,thi nhau ngồi chém gió,xe Ku Đức mở đèn nhiều quá (15p thì tự động tắt nhưng cứ thích mở tiếp) hậu quả xe đề ko dc, may mắn có SOS của OS tới xứ lý hihihihi,câu bình mới đề dc:D,bài học nha hihihihi,may mà có mấy anh SOS ở khắp nơi hihihhi
Thanks anh Thanh Lan,nguyencar,keelon,..........vanhut đã giúp đỡ bọn em.
Hic bộ đàm khá ok, 5 km vẫn nghe rõ hihihihihi.
Xe cu Sơn đã thay đổi hoàn toàn,hic hi vọng CN này xe mình có tí thay đổi hihihihi,Đức gửi hình qua cho B up lên nha :D
He...He....tại hôm qua ko có em off chứ nếu có em off chung là có dây câu bình rồi....trong xe của em lúc nào cũng có bơm điện , dây câu bình , cầu chì ..... để phòng thân và cứu người luôn.