Hạng B2
Mình bán cái 4 chấu luôn túi khí là 5T. Ok thì pm cho mình.
cám ơn bác, em đã chuyển lời của bác cho bác Dũng. Àh mà bác pm cho em số điện thoại được không vì bác và bác Dũng đó trao đổi trực tiếp sẽ tiện hơn là qua em. hoặc số điện thoại của bác Dũng 0937080379

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Bác pm cho e gía bộ đĩa trước cái nha. 0909660077

Đúng ra là mình có luôn 4 cái. Nhưng có lần nhờ gara họ vệ sinh heo thắng dùm họ lại lắp lộn mặt má phang làm hư luôn 1 cái dỉa sau.Nên mình buộc phải thay 4 cái new khác.
Nên giờ coi như để lại luôn 4 cái cũ ( 1 cái hư ) giá 3T. đỉa có mòn 1 tí nhưng dùng ok. Thích anh đi làm láng lại, không vẩn để vậy chạy không hề hấn gì. Vì trước khi thay ra mình vẩn xài ngon.

Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM
Vì luôn tiện tháo ra , nên thay nguyên dàn đèn led màu cam sang màu xanh cho nó đẹp và sáng ( do chuyển sang led siêu sáng ):) Tối cầm vô lăng nó đẹp dả man á. Góp tí ánh sáng cho đèn nội thất.

DIY : thay vô lăng cho E46.
Cái này tông xuyệt tông với màu da ghế nè (nếu da ghế của pác màu xanh) --- KKKK

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
em thấy vụ nổ túi khí rồi :D fiesta ko biết táy máy sao bung 2 túi khí, nguyên xe toàn vẹn ko trầy xước gì, kéo về ford phổ quang :D

Hạng C
14/5/15
520
484
63
Dư ra cái 4 chấu. Anh nào cần món gì em rả đồ món bán luôn.

View attachment 1444199
Bác cubi giờ còn chơi trong OS không, lâu rồi em không thấy bác tương tác hay đăng bài, giờ bác còn làm xe chuyên dòng BMW e46 nữa không ạ. em mới chơi cần giao lưu học hỏi bác ợ.
Nhóm FB em vô chơi mà không thấy ae đăng bài chất, toàn bán xe không thôi.

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Bác cubi giờ còn chơi trong OS không, lâu rồi em không thấy bác tương tác hay đăng bài, giờ bác còn làm xe chuyên dòng BMW e46 nữa không ạ. em mới chơi cần giao lưu học hỏi bác ợ.
Nhóm FB em vô chơi mà không thấy ae đăng bài chất, toàn bán xe không thôi.
Có lẽ anh cubibmw đã đắc đạo rồi nên không còn muốn chia sẻ gì nữa (?)
Người xưa đã có câu :''đại ngộ vô ngôn'' là vậy.
Phật Thích Ca sau 49 năm thuyết pháp rồi cũng tuyên bố : ''Ta không nói một lời nào'' (?)

Những anh em mua xe E46 sau này cứ tìm đọc các chủ đề hay mà anh moonriver đã tổng hợp lại mà kiên trì tu luyện. . .một ngày nào đó cũng sẽ thành chánh quả như anh ấy thôi !

• Like
Reactions: No Bi
Hạng C
14/5/15
520
484
63
Có lẽ anh cubibmw đã đắc đạo rồi nên không còn muốn chia sẻ gì nữa (?)
Người xưa đã có câu :''đại ngộ vô ngôn'' là vậy.
Phật Thích Ca sau 49 năm thuyết pháp rồi cũng tuyên bố : ''Ta không nói một lời nào'' (?)

Những anh em mua xe E46 sau này cứ tìm đọc các chủ đề hay mà anh moonriver đã tổng hợp lại mà kiên trì tu luyện. . .một ngày nào đó cũng sẽ thành chánh quả như anh ấy thôi !
:(