Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
bác chủ cho xin giá và thời gian làm bi gầm cho escape XLT 2009 ah, đợt rồi đi xa thấy mờ quá (mặc dù đã xài bóng tăng sáng...). Bác cho hỏi thêm nếu chỉ thay bi gầm thì độ sáng cải thiện nhiều không so với zin,

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Nhờ bác tư vấn dùm để tăng sáng cho đèn Santafe 2016 nhé. Hạn chế đục đẽo nhé bác.
Cám ơn nhiều.

Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Anh cho em xin giá bộ này nhé, chắc Eco sport lắp vừa không cần đục đẽo đúng không ạ?
Dạ lắp led cho Eco Sport đơn giản là cắm giẵ thôi ạ.
Led pha cos sáng hơn 3-4 lần nguyên bản lại ko nóng choá và kích sáng nhanh như chớp.
Bixenon gầm pha cos cũng ko cần chế và sáng hơn zin cỡ chục lần, lại có chức năng đá pha ạ.
em inbox bác nhé.
Thanks bác

Tập Lái
15/8/14
10
9
3
23
..... bóng LED PHILIPS Lumileds tăng cường khả năng đá pha như chớp, trang điểm thêm vòng Angel Eyes 2 chế độ sáng: sáng mờ khi mở demi và cos, sáng mạnh khi đá pha
View attachment 605858 View attachment 605859
....
2 pác chủ thớt!
E đang wan tâm đến e Lumineds này để độ đèn bình 12v cho chiếc Vespa vì nó có dây tản nhiệt mềm dễ lắp đặt ạ (k cần khoảng không lớn như quạt) nhưg k bít ánh sáng nó có làm ố chóa k ạ? Còn cái vòng ánh sáng Angel Eyes thì đường kính (chu vi) có thể mở lớn thêm đc k hay là vòng tròn nó cố định r ạ?
Có j nhờ pác inbox giá rổ of e nó dùm để e tính toán xem có rước e nó về đc k nhé. Tks pác ạ

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
2 pác chủ thớt!
E đang wan tâm đến e Lumineds này để độ đèn bình 12v cho chiếc Vespa vì nó có dây tản nhiệt mềm dễ lắp đặt ạ (k cần khoảng không lớn như quạt) nhưg k bít ánh sáng nó có làm ố chóa k ạ? Còn cái vòng ánh sáng Angel Eyes thì đường kính (chu vi) có thể mở lớn thêm đc k hay là vòng tròn nó cố định r ạ?
Có j nhờ pác inbox giá rổ of e nó dùm để e tính toán xem có rước e nó về đc k nhé. Tks pác ạ
Dạ, em ko chuyên làm xe máy nên ko rõ ạ.

Tập Lái
1/10/15
19
10
3
32
Bác chủ cho hỏi xe mình Kia Morning 2015 bản thiếu có thể độ led cho đèn hậu (đang là halogen) và đèn pha gắn Bi Led / Bi Xenon dc ko? Cho mình xin giá cả luôn nhé, thanks.

• Like
Tập Lái
15/2/17
16
7
3
48
V2 em mới cưới M6 2004 đèn tối lắm bác ạ.
Em định thay hai đèn gầm (hiện tại như chức năng đèn sương mù màu vàng) bằng đèn Bi, hoặc sẽ làm thêm cái j đó cho "cặp mắt" em ấy sáng thêm nữa.
Mong bác tư vấn và báo giá để em chuẩn bị ạ!

• Like