RE: Đồ chơi lạ: "xu-chiêng" cho xe ôtô

Trích đoạn: polar bear
Mấy cái tai lừa cứng đơ đơ của CD5 có cái bọc này cũng hay đấy. Chui vào ngõ hẹp, cọ quẹt rách áo là cùng, tai vẫn còn nguyên. May ép sát tai (như bọc da vô lăng) chắc không ai để ý.

...bác ơi, ra tiệm Inox bảo nó gò cho 1 cặp rồi dùng 3M dán vào..bao các loại va chạm luôn đó bác...kiểu như thời trung cổ người ta mặc bra bằng...sắt í..hé..hé...

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Em mắc phải cái bệnh hay sợ vớ sợ vẩn, là xe ở VN mặc đồ này ra đường sẽ bị xử. Còn nếu mặc trong phòng... gara thì không sao:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: thich4banh

...bác ơi, ra tiệm Inox bảo nó gò cho 1 cặp rồi dùng 3M dán vào..bao các loại va chạm luôn đó bác...

thợ Inox ở H. chỉ biết gò nồi theo khuôn có sẵn thôi. Còn không thì chịu. Bác có biết ở SGN chỗ nào gò sẵn ốp gương CD5 thì chỉ Gấu nhé ...:D:D

Trích đoạn: polar bear
thợ Inox ở H. chỉ biết gò nồi theo khuôn có sẵn thôi. Còn không thì chịu. Bác có biết ở SGN chỗ nào gò sẵn ốp gương CD5 thì chỉ Gấu nhé ...:D:D

bác cứ đùa....thợ nó không biết làm thì mình phải hướng dẫn nó, còn khó quá thì tự mình làm chứ...cại chi cụng mua thì tiền mô ?! ;)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Kỳ đi du lịch Đà Lạt năm ngoái em gặp một con Lexus GS cũng bọc cái này nhìwn hay hay phết đấy các bác à

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

lấy cái xu chiêng của vợ cả mặc cho vợ 2 !!! mua làm cái giè ![:'(]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

@bes: thường em thấy chỉ sợ xước đầu thui. Còn bác sợ xước đít thì đóng bỉm cho em nó dzậy :D:D:D.

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Em thấy nó giống cái rọ mõm của các em cẩu ra đường hơn là giống cái brờ a [8D]