Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/6/11
6
40
13
45
Tp.HCM
www.ekeinterior.com
@ qha_vn : Chủ nhà cũng thoáng bác ạh, nhưng lúc hoàn thiện nội thất, bác ấy ngẫu hứng trổ tài thiết kế, đi shopping kéo về 1 đống furniture. Thấy đẹp nhưng để nhà thì vào đá nhau cạch cạch. E giận quá... "dọa dẫm" hoài ko dc, khóc lên khóc xuống bác chủ mới chiu nghe em ạh

@Hairroadshow : tks bác !
@ Blackmoont64 : tks bác nữa nè !
@ Toantruong : tks bác !
@ thangtnl: tks bác !

Ps: Ra tết e hoàn thiện, chờ cây cỏ xanh tốt e làm 1 bộ hình gữi tặng các Bác ah !
tks các bác đã ủng hộ topic của em !
Chúc các bác năm mới vạn sự như ý ah !

Hạng F
11/1/10
6.130
60.387
113
Rất đẹp bác Còn xép ơi. Màu sắc đơn giản mà sang trọng, cái đèn chùm rất đẹp. Hổm giờ thấy bác chỉ mỗi trắng, chưa thấy màu gì. Cái hình ông ngữa mặt lên trời là bác chủ đó hả?:D
Em dự là mắc tiền lắm cho gói hoàn thiện này.

Tập Lái
30/6/11
6
40
13
45
Tp.HCM
www.ekeinterior.com
cpkhanhhung nói:
Rất đẹp bác Còn xép ơi. Màu sắc đơn giản mà sang trọng, cái đèn chùm rất đẹp. Hổm giờ thấy bác chỉ mỗi trắng, chưa thấy màu gì. Cái hình ông ngữa mặt lên trời là bác chủ đó hả?:D
Em dự là mắc tiền lắm cho gói hoàn thiện này.
Hi tks bác !
Ko hiểu sao năm nay e toàn dc yêu cầu là " trắng sáng" , Chứ "gu" e là tone màu "trầm". Nhà này Bác chủ nhà còn định vác bộ sofa màu trắng về nữa đó, nhưng em quyết liệt ko cho. Liên tục ..." hăm doạ" nên bác ấy mới thay đổi ý định. Ra tết e pót bộ hình hoàn thiện ít màu trắng hơn cho các bác xem !
tks again !

Tập Lái
30/6/11
6
40
13
45
Tp.HCM
www.ekeinterior.com
@ easydream : E làm theo "đơn đặt hàng " và tkế phải dựa vào Level chủ nhà đưa ra, chứ đâu dám phóng tay bác.
tks bác đã luôn theo dõi topic của e !

Hạng D
25/2/09
1.230
65.504
113
Thiết kế này nhìn nhẹ nhàng nè. Ước mơ của e

Hạng B2
26/6/08
202
79
28
Gởi bác chủ thớt, em ném đá 1 tí nhé.
Xem hình của bác, thật sự em vẫn cảm thấy cái gì đó lợn cợn.
Thứ nhất là các hình chụp của bác, góc chụp và hình ảnh ngã nghiêng, khó xem quá nên không thể hiện gì nhiều.
Thứ hai, nhưng hình ảnh này chỉ thể hiện nội thất sạch, đơn giản, hay nói đúng hơn là chưa thể hiện thiết kế nội thất gì cả, bác show phối cảnh nội thất lên thử xem. Chứ thật tình nhìn thế này thì để khen hay chê em cũng chịu

Tập Lái
26/11/11
8
0
0
Bác chủ chộp hình xấu tệ. Đâu phải chụp nghiên là hay là lạ đâu bác. vài dòng góp ý.

Tập Lái
30/6/11
6
40
13
45
Tp.HCM
www.ekeinterior.com
@ gaphit : nhà dở dang mà Bác.Như tiêu đề e đã đặt. pc e pót ở topic khác,Bác xem trang 1-2 gì đó, có đấy bác ạh
@ Suman : e chụp dt bác ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.