Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Hôm nào nghía thử nhé bác nguyengiao, em thích dòng nhạc nhẹ nghe lúc lái xe nên chơi cái sub điện Pioneer là vừa nghe, tiếng bass mềm, kg như cái Sub JBL dàn HD ở nhà nghe chắc và hoành tráng, mở coi phim hành động là hàng xóm chọi đá luôn ... ráng dành tiền nhờ cụ HP tư vấn làm cái phòng coi phim nho nhỏ cho khỏi phiền mọi người.

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
deepest nói:
Hôm nào nghía thử nhé bác nguyengiao, em thích dòng nhạc nhẹ nghe lúc lái xe nên chơi cái sub điện Pioneer là vừa nghe, tiếng bass mềm, kg như cái Sub JBL dàn HD ở nhà nghe chắc và hoành tráng, mở coi phim hành động là hàng xóm chọi đá luôn ... ráng dành tiền nhờ cụ HP tư vấn làm cái phòng coi phim nho nhỏ cho khỏi phiền mọi người.

Em và bác Giao đang cafe q4 đây. bác muốn nghe sup của bác Giao thì chạy ra đây

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Phuong Ngoc nói:
bác ơi, cái cục biến áp 220/100 v đó, nó không đủ công suất cho cái sub đó (em dùng hoài nên biết)
nếu bác muốn tiện thì mua cái cục 220/100 loại tốt tí và bỏ vào trong sub luôn cho tiện, mua loại cở 300w nha bác
Thanks bác, em cũng nghĩ là nó không đủ công suất, nhưng trước Tết tới hôm nay mở nhạc ầm ầm mà chưa thấy "khói bốc lên cao" nên cũng lười...

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Hic hic, bác Giao ơi, hồi chiều em mua bộ vỏ Nokia E65, giờ về tháo máy ra, hết lắp lại được rùi. Kíu được ko? (tính lắp bộ vỏ mới, copy nhạc ru con cho con bé nhà em, nó cầm chơi đập bể vỏ cũ, nhưng vẫn nghe tốt)

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
dem0sao nói:
Hic hic, bác Giao ơi, hồi chiều em mua bộ vỏ Nokia E65, giờ về tháo máy ra, hết lắp lại được rùi. Kíu được ko? (tính lắp bộ vỏ mới, copy nhạc ru con cho con bé nhà em, nó cầm chơi đập bể vỏ cũ, nhưng vẫn nghe tốt)
Cái này ao hồ gọi là "em yêu khoa học mà khoa học không yêu em" nè, mai em về Rạch Giá rùi, với lại biết đâu "khoa học" cũng ghét em luôn thì seo??
. Bác liện hệ a.Vũ 0977909997 hén,hoặc anh đại nói là bạn của em thì họ chém đẹp luôn hén