TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác Lơ cho tí cảm nhận về phuộc đi bác. Em đi chân ngắn sedan có thay phuộc của Iron man được hông?
Chất lượng của Iron Man và Old Man Emu thì cái nào hơn bác ơi. Giá cả thì đã so sánh được rồi.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
So sánh Iron man với mấy loại khác thì chưa biết được vì phải lắp vào cùng 1 loại xe mới có cảm nhận chính xác.
Xe bác Lơ em test hôm qua cùng, so với xe bác nhamtiensinh thì cũng chẳng có gì khác nhiều, xe nào cũng êm, chắc tại em ngồi con Vàng anh ghẻ hoài nên lên xe xịn thấy vậy:D
Quan trọng đại lý có bảo hành đầy đủ và dịch vụ hậu mãi tốt nên cũng yên tâm, có gì thay cái mới. Bởi vậy bác Lơ mới quyết định hàng hạt dẻ, chất lượng ok là múc thui:)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sáng nay làm vài vòng thử xe Ranger vừa được bộ dàn phuộc mới và cảm nhận rất êm ái khi đi qua các con đường xấu và ghồ ghề ...giống như Sedan... Bác Nguyên béo trên OS khoái quá cũng chuẩn bị tiễn em Vios ghẻ để múc em Ranger giống em.. :D

Nguyên bộ cản sau thì bác Minh Giang tặng cho em, còn bộ gầm mới bao gồm nhíp, thanh soắn, phuộc khí Nitơ giá khoảng 800 USD nhưng được bác Minh Giang giảm rất nhiều do làm xe demo.

Dự kiến trong tháng 1 sẽ có lô hàng tời, cản, phuộc và phụ kiện offroad của Ironman. Các bác nào máu chuẩn bị "đạn" để chinh chiến nhé.. về giá bán từng sản phẩm sẽ được thông báo các bác trong tuần tới.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: LuuManh_LichSu
Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
Bác ơi
otosaigon nói:
Sáng nay làm vài vòng thử xe Ranger vừa được bộ dàn phuộc mới và cảm nhận rất êm ái khi đi qua các con đường xấu và ghồ ghề ...giống như Sedan... Bác Nguyên béo trên OS khoái quá cũng chuẩn bị tiễn em Vios ghẻ để múc em Ranger giống em.. :D

Nguyên bộ cản sau thì bác Minh Giang tặng cho em, còn bộ gầm mới bao gồm nhíp, thanh soắn, phuộc khí Nitơ giá khoảng 800 USD nhưng được bác Minh Giang giảm rất nhiều do làm xe demo.

Dự kiến trong tháng 1 sẽ có lô hàng tời, cản, phuộc và phụ kiện offroad của Ironman. Các bác nào máu chuẩn bị "đạn" để chinh chiến nhé.. về giá bán từng sản phẩm sẽ được thông báo các bác trong tuần tới.

Bác ơi,

Bác có giá của nhíp, thanh soắn, phuộc Nito từng món bao nhiêu bác có chưa bác ?

Br

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Chẹp...chẹp...chảy nước..... Xe đẹp quá đi. Bác Lơ đầu tư chắc đi vài chuyến là thu hồi vốn ngay thôi ý mà!:D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
THOPHI nói:
Chẹp...chẹp...chảy nước..... Xe đẹp quá đi. Bác Lơ đầu tư chắc đi vài chuyến là thu hồi vốn ngay thôi ý mà!:D

Đã hoàn vốn sau chuyến đi núi Lu Bu vừa rồi, vẫn còn kiếm thêm được 1 ít nữa để làm luôn cần cẩu. Bác chờ xem tin nhé.

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
otosaigon nói:

Bác ơi,

Cho em hỏi thăm cái, em chạy FE 2009 đi qua mấy đoạn đường xấu và đường lượn sóng nó nhảy quá. Em độ lại nhíp, thanh soắn và phuộc khí Nitơ thì nó có giống sedan như bác nói k bác ?

Bác tư vấn giúp em nhé. Cảm ơn bác.