Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Em cũng khoái bản turbo lắm, nhưng mụ vợ của em chỉ giải ngân đủ cho bản 1.6AT thôi, đành chịu bác ạ.

Em đòi mua bản turbo, mụ nạt em: Ông định mua xe đi ăn cướp hay gì mà đòi xe mạnh. Em tắt đài luôn. Hic!
Vợ là người không sinh ra ta...nhưng có công nuôi nấng ta...nên ta phải vâng lời...hè

• Haha
Reactions: khanhkntg
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Em cũng khoái bản turbo lắm, nhưng mụ vợ của em chỉ giải ngân đủ cho bản 1.6AT thôi, đành chịu bác ạ.

Em đòi mua bản turbo, mụ nạt em: Ông định mua xe đi ăn cướp hay gì mà đòi xe mạnh. Em tắt đài luôn. Hic!
Bà cả mình bảo..ông ngồi VP túi ngày...lái MT..múa máy chân tay.....cho nó vận động tí...thế là em vâng lời ngay...chứ không lại đi 2b tiếp hè...hehe...vậy mà giữa dốc cầu tăng tốc số 4 lên cầu Cần Thơ...làm anh Range Rover vượt được cũng vất vả..lém...hì hì...

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Bà cả mình bảo..ông ngồi VP túi ngày...lái MT..múa máy chân tay.....cho nó vận động tí...thế là em vâng lời ngay...chứ không lại đi 2b tiếp hè...hehe...vậy mà giữa dốc cầu tăng tốc số 4 lên cầu Cần Thơ...làm anh Range Rover vượt được cũng vất vả..lém...hì hì...
Em từng đi số sàn 2 năm mới đổi qua con Elantra 1.6AT, nói chung chạy AT thấy khỏe hơn nhiều, nhất là lúc kẹt xe hoặc khởi hành giữa dốc.

Tuy nhiên gần đây nhỏ em nó có mua chiếc morning cũ số sàn để tập lái, em nhảy lên chạy chơi cho đỡ nhớ cái cảm giác chân đạp côn, tay múa cần số. Lâu rồi mới chạy lại số sàn thấy thích ghê.

Nói chung số sàn cũng có cái thú vị riêng của nó mà xe số tự động không có được. Em đã đi cả 2 xe nên nhận xét như vậy.

• Like
Reactions: Cớm Dzẹp