Hạng C
13/3/15
945
18.682
93
bác nói thế xe Nhật chả đủ AN TOÀN để mấy ông dịch vụ mua à, mà phải mua xe Hàn, mà thôi dịch vụ hay gia đình thì cũng bán nhiều hơn toy là được, miễn sao FAN NHẬT đau khổ là được.
A nói vậy không đúng, khách hàng không mua xe để làm cho mấy tay fan trẻ trâu đau khổ, họ mua xe để phục vụ nhu cầu của họ, xe tốt thì họ mua, xe không tốt thì họ không mua, có thể lừa bịp vài người trong vài thời điểm nhưng không hãng xe nào có thể dụ dỗ cả một thị trường mãi được, cuối cùng TT sẽ trả lời, dòng xe nào có giá trị đúng với chất lượng mà nó mang lại, nếu không, nó sẽ ế ẩm và bị đào thải.

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Có mỗi vụ xe Nhật xe Hàn mà gây chiến miết :Dtiền trong túi mình, thích gì mua đó, mặc kệ đời đi các bác, mọi thứ đều chỉ ở mức tham khảo, tiền mình làm ra, do mình quyết định đi các bác.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Thiệt tình luôn, kêu mấy thằng Hàn và Nhật nhận mấy tay fan cuồng vào làm nè, tuyệt đối trung thành với lý tưởng cách mạng, ko hiểu sao lại đi trung thành làm fan khi ko dc cái bằng khen, đô la nào. Ko chịu theo mr Vượng là ngon rồi.
E thì theo xe Đức hoy!

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Đây cũng là cơ hội để so sánh thử hệ thống đại lý của Toyota, Hyundai, Vin hay Thaco mới là trùm