Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
45
tự trang bị cam hành trình về có clip khoe chơi cũng đc :D

Quan trọng nhất là có bằng chứng nếu lỡ chân hất thằng leo nóc Capo xuống đất chấn thương hay tèo luôn :) ... không có nó lại nói nó đang đi qua đường bị mình tông vào!

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Bọn này kinh thật, xử lý tình huống thật bình tĩnh, gọi CS 113 hỗ trợ, đúng bài rồi, một kinh nghiệm hay cần học tập.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=636277206514742&set=gm.974537689301531&type=3

"Dạo này nhiều lừa đảo ở đường các bác ạ. Phải hết sức cảnh giác. Có trường hợp còn nhảy lên cả nắp capo xe để tính ăn vạ xong rồi gọi hội. Bác nào ko tỉnh đòn thì chết dở.
Chiều nay anh em tôi vừa đi làm vài quại, đang tà tà về nhà thì bỗng bên đường nhảy ra 2 ông. Eo ôi chúng nó nhìn cô hồn vãi. Cứ đập cửa xong rồi chỉ chỉ. Bọn tôi tiến lên thì sợ đâm què hai thằng này, lùi lại thì sợ gây tai nạn, thế nên xe cứ đứng ì ra đường. Hai thằng kia đập cửa chán ko được xong rồi quay sang cà khịa nhau. Thằng to con hơn tát thằng bé 1 nhát, thằng bé không vừa rút côn nhị khúc phang lại luôn. Chúng nó chạy vòng vòng quanh xe. Hai a e tôi cứng hồn. Không biết bọn này định giở trò gì, xong rồi ở đâu túa ra khoảng 2 chục thằng nữa cầm ghế, gậy đập nhau kinh hoàng. Mẹ, lừa đảo thôi mà cần gì công phu thế nhỉ. Tôi tò mò hạ kính xuống thì một thằng thò mồm vào chửi, định mệnh các ông, người ta mời mỏi mồm cũng không chịu vào quán nào, cũng chả chịu đi, để hai quán đánh nhau mệt quá.
Gớm, lúc này hai anh e mới thở phào. Tôi bảo thế đánh nhau từ từ thôi nhé, mai rồi a quay lại. Thật đấy.
Ps: Trai vẫy ở quán bia các bác ạ, mời khách mà kinh vãi. Heheh"
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi: