Hạng B1
4/2/08
85
0
0
RE: Đổi ISUZU lấy FE?

Cảm ơn các bác nhiều! Em thì đã bị các bác thuyết phục rồi, nhưng giờ lại phải thuyết phục thằng bạn, nó lại đang phân vân. Khi nào xong sẽ post hình cho các bác thưởng thức.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.136
113

Hê hê, vậy chắc bạn bác cũng vào đọc cái thớt này rồi đó ạ:D

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

F eve ăn xăng hơn thì rõ ràng rồi, xác to hơn mà bác. Ông chú có FE thấy bảo chạy lẫn lộn phố + xa lộ (thỉnh thoảng fải đi Ctác tỉnh) là tròm trèm >9lít. Nhưng ngồi trong FE thì sướng hơn là cái chắc, êm và thoải mái hơn. Chưa kể nhìn Ev cũng sang hơn. Xe bác kia lại còn lắp đồ chơi tùm lum nữa chứ. Đổi tất cả các thứ đó lấy 1k chênh lệch em nghĩ là đáng lắm, bác quất luôn đi, nghĩ ngợi nhiều ko có cơ hội lần 2 đâu. Tiền dầu vênh thì coi như mỗi sáng bác mời em nó cốc cafe :D

X-treme em cũng ngồi rồi, thú thật là chả khác gì cabin con Hyundai 1,5 tấn cả :mad:

Hạng B1
4/2/08
85
0
0

Cảm ơn các bác nhiệt tình tư vấn, nhưng em buồn quá vì thằng bạn em nó chẳng nhiệt tình với em nữa, nó lại ko có ý định thay vợ 2 nữa vì vợ cả của nó cũng yêu vợ 2 của nó. Em lại phải tiếp tục chung tình với em kông nông của em.
Một lần nữa cảm ơn các bác, dù sao qua đây em cũng học đc thêm nhiều kinh nghiệm. Chúc các bác luôn vủi vẻ với vợ hai của mình

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Nếu FE tốt thì bạn bác dại gì đổi cho bác, hehe.... thôi, mua xe mới đi bác :)

Hạng B1
4/2/08
85
0
0

Ko phải là đổi bác ạ mà em có thể bán Hi-lander của em đc 25k và mua lại xe FE của bạn em 26k. Nhưng giờ thì vỡ mộng rồi, bạn em ko bán xe của nó nữa.