Tập Lái
15/11/11
5
0
1
Em nghĩ chắc phải từ 01/01/2012 thì mới tăng .Đang gả em C200 để mua So mà tăng sớm thì coi như mất thêm vài chục chai.:):):)

Hạng D
4/9/06
2.278
21.865
113
Chào các bác trên OS, cám ơn các bác đã có tư vấn và welcome....
sau khi hợp đồng mua xe KIA Morning ở NVT, em và bà xã lại quyết định chuyển sang xe 7 chỗ KIA CARENS, lí do là vì các thông tin trên báo đài đều đề cập đến tăng thuế trước bạ 20% ở HN và TPHCM, do vậy em muốn né vụ này với lại xe KIA CARENS thì lại có sẵn nên sẽ giao xe trong tháng 11 này
các bác cho em xin nhận xét về xe 7 chỗ KIA CARENS thế nào ạ? độ bền so vói INN, tiêu hao nhiên liệu, nhược điểm của xe???

Hạng C
23/2/10
596
1
18
oto_bangb2 nói:
Chào các bác trên OS, cám ơn các bác đã có tư vấn và welcome....
sau khi hợp đồng mua xe KIA Morning ở NVT, em và bà xã lại quyết định chuyển sang xe 7 chỗ KIA CARENS, lí do là vì các thông tin trên báo đài đều đề cập đến tăng thuế trước bạ 20% ở HN và TPHCM, do vậy em muốn né vụ này với lại xe KIA CARENS thì lại có sẵn nên sẽ giao xe trong tháng 11 này
các bác cho em xin nhận xét về xe 7 chỗ KIA CARENS thế nào ạ? độ bền so vói INN, tiêu hao nhiên liệu, nhược điểm của xe???

Bác cứ lục lại trong box KIA là có hết đó

Có cho bác luôn nè

http://www.otosaigon.com/forum/Tìm-ưu-nhược-điểm-của-CAREN-m714274.aspx

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/11/11
44
4
8
em cũng mơí mua 1em kia Sportage,nay em cug muon xin gia nhap chi hoi KIA mong các bác đi trươc chi cho e cach gia nhâp vào chi hội a.em xin chân thành cảm ơn

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Mừng bác gia nhập KiaFC. Thông tin về thuế vẫn chưa có gì mới mà. Quyết là làm liền đi bác đừng lăn tăn làm gì kẻo lại hối

Hạng B2
3/7/07
152
8
18
Dear các bác,

Việc tăng phí trước bạ tại TPHCM là thông tin rất chính xác,

Hiện tại thì UBND TPHCM đã phê duyệt đề xuất tăng phí trước bạ ( hình như là 15 hay 20% gì đó). Bác nào rảnh thì check lại cho chính xác nhé.

Thời gian áp dụng ngay sau khi họp hồi đồng nhân dân thông qua. Tức là kỳ họp lần này dự kiến diễn ra từ ngày 7/12 trở đi

Vì vậy thì chính xác ngày áp dụng thuế mới có lẽ sẽ sau ngày 7/12/2011.

Thông tin này mình đã publish cho các bác sales ở Trường Hải Bình Tân khoảng 1 tháng trước.

Vì vậy, anh em nào mua xe thì mua cho nhanh nhé.

Hạng B2
gamezzover nói:
Dear các bác,

Việc tăng phí trước bạ tại TPHCM là thông tin rất chính xác,

Hiện tại thì UBND TPHCM đã phê duyệt đề xuất tăng phí trước bạ ( hình như là 15 hay 20% gì đó). Bác nào rảnh thì check lại cho chính xác nhé.

Thời gian áp dụng ngay sau khi họp hồi đồng nhân dân thông qua. Tức là kỳ họp lần này dự kiến diễn ra từ ngày 7/12 trở đi

Vì vậy thì chính xác ngày áp dụng thuế mới có lẽ sẽ sau ngày 7/12/2011.

Thông tin này mình đã publish cho các bác sales ở Trường Hải Bình Tân khoảng 1 tháng trước.

Vì vậy, anh em nào mua xe thì mua cho nhanh nhé.
Sắp tết rồi, cưới vợ là vừa, đồng thời an toàn với cái vụ thuế nữa.

Tập Lái
26/5/11
49
1
0
Em cũng muốn là thành viên của KIAFC, có ai chỉ cho cách đăng ký không vậy ? Xin cám ơn trước
[font="arial,helvetica,sans-serif"][/font]