Hạng B2
22/8/06
216
23
28
62
Mình cũng đang cho 1 con XLS, mà lâu quá rồi. Nghe nói tàu bè gì đó chở linh kiện chưa vào.

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"
e cũng đang chờ 1 em XLS mà vàng ánh kim
hy vọng như lời sales nói... giữa tháng 12 là e làm lễ cưới
hồi hộp quá các bác ạ

Hạng B2
15/1/05
140
110
43
hoanghuong nói:
Chúc mùng Bác Damhaphu. Mình cũng thích xe màu đỏ (theo phong thủy của Bác Hocap là hợp với tuổi mình), nhưng vợ cả lại thích màu đen nên phải lấy màu đen.
Bác giống em quá,e thích với hợp với màu đỏ nhưng vợ cả thích màu đen mới đau,vì thế cho nên con màu đỏ đã về tay bác Damhaphu :D. Em làm theo câu " vợ luôn luôn đúng mà " ;) với lại dù gì thì chiếc đầu em fix màu rồi nên chiếc này e chọn nửa chắc ôm gối ra ks ngủ lun quá :p

Hạng B1
22/1/08
71
5
8
Thanks cả nhà.

Cản sau lắp ở nhà bác Đức Inox đấy bác ạ, vì bây giờ xe máy nó cứ chực húc vào đít nên phải lắp ngay.

Vợ chồng mình đều thích màu đỏ nên quyết mua màu đỏ bằng được.

Trước khi mua mình cứ lăn tăn vì nhiều bác chê Ford thậm tệ, bây giờ thì mình thấy hài lòng với quyết định của mình.

Thân

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Chúc mừng Bác có vợ mới, riêng Em thì không thích gắn cản Inox, vì nó mất đi sự mạnh mẽ và tao nhã cũng như 2 cái dạ quang phía dưới cản. Khi nào hội Ford ( Escape ) offline hoành tráng cái đê, hôm rồi hơi yếu quá. mấy bữa nay chỉ có Em và Bác Rồng lửa ofline ah.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
hanx nói:
e cũng đang chờ 1 em XLS mà vàng ánh kim
hy vọng như lời sales nói... giữa tháng 12 là e làm lễ cưới
hồi hộp quá các bác ạ

Chắc là đúng rồi đó bác

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Chúc mừng bác chủ thớt mới cưới được 1 cô em quá là xinh đẹp, tuy chỉ khác màu da của vợ nhỏ em chút xíu (Ủa! vậy vợ 2 của em cũng đẹp àh....hehehe)
Dạo này thấy chi hội Esape của mình phát triển quá mà kg làm 1 quả giao lưu nào hoành tráng để ra mắt hội viên mới gì cả. Tội này phải xử lý F1 hay phải thăm hỏi bác NhatHa đây?

Em vừa vào thớt đăng ký tham dự sinh nhật OS lần thứ 7 mà thấy sao chi hội Ford của mình đăng ký tham gia và dự thi lèo tèo quá, mất cả khí thế, phong cách cũng như đẳng cấp của chiến binh ESCAPE nhà ta ghê lun.
Các bác xung trận lên đê.....!!!!!

Hạng B1
30/11/09
52
0
6
38
Sài Gìn
Chúc mừng bác Damhaphu cưới được vợ 2 xinh xắn
!!!
Em cũng kết cái màu đỏ như xe bác lắm đấy. Bác lượm cái biển số này khi nào vậy bác? không biết đến hum nay đang là khoảng bao nhiêu nhỉ? Em đang mong cho nó qua đầu 8 để bốc được con số tròn tròn mà em thích:p

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/5/09
36
0
0
18
Màu đẹp quá, trước đây bác Xe đạp giời thiệu em xe cũ như vậy như vợ cả từ chối. Nay thấy mình yếu quá vì không cương quyết :-(
Em xin tham gia hội Ford đuợc không? yêu em chân dài này lắm nhưng kiếm xe cũ mãi mà không ưng ý, xe mới thi nhiều tiền quá nên em cưới em Hàn quốc Carens mắt nâu môi trầm rồi. Hix

Hạng F
8/8/06
6.456
20.863
113
40
Hội phó hội Ford đi xe Carem bác ơi.Nên bác có Carem thì vào hội vô tư.Em đi Xedap nên chưa có tên trong hội Ford:D