Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
máy khác và gầm và hộp số của mấy tấm hình đầu là của Uaz bác ợ.. cụ này chắc thích gió mát mà.. chém gió nửa đê cụ ui........

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Diesel_Engine nói:
xe của bác là 2 xe àh ?? toàn hình xe Uaz hoặc Uaz  băc kinh... ! chỉ có 1 tấm là hình jeep bầu à.. hay bác đang chém gió anh em ???
Trừ 2 tấm còn lại là  UAZ.
Mà bác nào định dọn lại em khuyên chân thành mang đi cân ve chai còn được giá...trị sử dụng - QUY BIA hơn.
Bác thích UAZ, làm 1 em còn chạy được làm lại ngon lành chạy OFF được, giấy tờ đang lưu hành = 1 em SYM :D

Hạng B2
26/11/10
137
0
0
34
chiênbinhxoviet nói:
Diesel_Engine nói:
xe của bác là 2 xe àh ?? toàn hình xe Uaz hoặc Uaz  băc kinh... ! chỉ có 1 tấm là hình jeep bầu à.. hay bác đang chém gió anh em ???
Trừ 2 tấm còn lại là  UAZ.
Mà bác nào định dọn lại em khuyên chân thành mang đi cân ve chai còn được giá...trị sử dụng - QUY BIA hơn.
Bác thích UAZ, làm 1 em còn chạy được làm lại ngon lành chạy OFF được, giấy tờ đang lưu hành = 1 em SYM :D
cảm ơn bác đã nhắc nhở , em kg có ý định chém gió hay là lừa đảo ai cả . ngay cả bản thân em cũng kg pít chiếc đó là UAZ , vì trông thấy nó kg có thùng và cũng kg có giấy tờ gì hết ! ý định của tụi em là làm cho cái đống sắt vụn chạy dc thui , ban đầu em cứ nghĩ là zeep có 2 loại là zeep liên xô và zeep mĩ ( vì kg chuyên ). bây giờ thì đã hiểu ra rùi , mặc dù hơi bị quê , em chỉ mún gớp vài tắm ảnh cho vui cửa vui nhà thui . kg có ý gì khác ! còn chiếc zeep bầu đó là xe tập lái của trường em !

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
xe bác lúc chưa làm đẹp thật.e nghĩ bác chỉ sửa máy thui còn để thấ chạy cho zin.keke

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Post bài với hình lên để mọi người cùng xem, ai dè mấy cha ném đá kinh quá làm chủ thớt chạy mất tiêu, rõ uổng.
Mai mốt để người ta lái gió xong rồi hãy ném đá nha