Tập Lái
27/2/20
32
8
0
33
Dạng biệt thự hay gì bạn, cho mình thông tin vị trí và diện tích. Giá là chỉ đất hay bao gồm biệt thự full nội thất ạ.
Bác có giành mua với em hay không, không thì em nói nhé !

• Like
Reactions: thanhyk
Hạng D
26/8/05
3.937
22.855
133
nói như bác chắc mấy khu 5 sao dẹp hết rồi nhĩ.
Bác có thấy khu 5 sao nào vừa được vận hành bởi mấy người amateur tào lao (không tên tuổi lớn) lên mạng gọi vốn vừa lợi nhuận sau thuế trên giá tài sản 10 % không?

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác có thấy khu 5 sao nào vừa được vận hành bởi mấy người amateur tào lao (không tên tuổi lớn) lên mạng gọi vốn vừa lợi nhuận sau thuế trên giá tài sản 10 % không?
Mệt quá bác. Hơi công đâu đôi co với seo bánh vẽ đó cho mệt vậy chời.
Tự vận hành thì mặc sức tuỳ ý... 2 sao cũng éo nổi nữa là 6 sao.
Làm éo rì mà lợi nhuận đạt được tỷ lệ như thế. Có mà ra ngoài đường gom hết khách du hí ngu ngốc nào đó lùa hết vào cái 6 sao đó.
Dòm cái bánh vẽ đó là thấy vô lý quá rồi!

Tập Lái
27/2/20
32
8
0
33
Hiện tại vẫn chưa thấy, thường thì 5 sao trở lên sẽ do đơn vị nước ngoài vận hành hay VN vận hành bác ?

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tiêu chuẩn khách sạn 5 sao ở vn nè.
Đó mới là 5 sao chứ chưa nói đến 6 sao nhoé.

Dòm cái tiêu đề thớt thôi đã muốn ói mữa...

Giá 3 tỏi thì chưa đủ để mần cái sân của nó nữa...

Hạng D
26/8/05
3.937
22.855
133
Hiện tại vẫn chưa thấy, thường thì 5 sao trở lên sẽ do đơn vị nước ngoài vận hành hay VN vận hành bác ?
Đa phần nước ngoài vận hành, vì trong nước kg đủ tầm. Nên chuyện thằng nào nói tự vận hành là rất khó tin.
Chuyện lợi nhuận 10% lại càng khó tin vì đây là tỷ lệ quá cao, các chuyên gia trong ngành cũng nói vậy.
Nên ai đó nói 6 sao, tự vận hành, lời 10% cũng y như Cocobay có anh siêu sao Ronaldo vậy, cực kỳ khó tin.
Chủ đầu tư cứ hứa, rồi xù có sao đâu. Xem Cocobay là 1 bài học đi. Cam kết làm gì có bảo đảm, xảy ra vi phạm thì thôi chứ sao.
Còn Sun, Vin cũng chỉ dám cam kết vài năm, mà thực chất là lấy tiền của người mua trả lại họ thôi. Mà đấy là hồi trước. Nếu đi nghỉ những khu của họ, mà bạn tin lợi nhuận trên 10% thì bạn rất lạc quan.
Giờ du lịch đang banh chành, BĐS đi vào thoái trào, phải 3-5 năm may ra gượng dậy, mà dám hứa hẹn...
Mình không tin, bạn tin thì cứ đầu tư, mình kg dám tranh luận.

• Like
Reactions: Đỗ Kiên
Hạng D
26/8/05
3.937
22.855
133
Tiêu chuẩn khách sạn 5 sao ở vn nè.
Đó mới là 5 sao chứ chưa nói đến 6 sao nhoé.

Dòm cái tiêu đề thớt thôi đã muốn ói mữa...

Giá 3 tỏi thì chưa đủ để mần cái sân của nó nữa...

Mịa, sales thế này thì chít, thiếu kiến thức quá. Còn nếu là dân đầu tư, thì chắc xăm mình, giữa lúc kinh tế, du lịch, hàng không cắm đầu lại vào, với niềm tin ngây thơ tỷ lệ lợi nhuận trong mơ, vốn đầu tư cực thấp, sản phẩm cực sang!

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mịa, sales thế này thì chít, thiếu kiến thức quá. Còn nếu là dân đầu tư, thì chắc xăm mình, giữa lúc kinh tế, du lịch, hàng không cắm đầu lại vào, với niềm tin ngây thơ tỷ lệ lợi nhuận trong mơ, vốn đầu tư cực thấp, sản phẩm cực sang!
Tui dám chắc chủ thớt chỉ có chém gió thôi chứ chưa hề vô ks nào 3 sao nữa chứ đừng nói là tầm cỡ 6 sao.
Nếu đã vào ks 3 sao thì éo có dám vẽ ra như thế. Vì chỉ ks 3 sao nó cũng là cao cấp lắm rồi, đầy đủ mọi dịch vụ từ sảnh phải lớn, có phòng ăn tự chọn, có nhà hàng, có quày bar, có hồ bơi cho khách... vân vân và mây mây. 3 tỏi thì mần cái éo gì được...

Hạng D
26/8/05
3.937
22.855
133
Tui dám chắc chủ thớt chỉ có chém gió thôi chứ chưa hề vô ks nào 3 sao nữa chứ đừng nói là tầm cỡ 6 sao.
Nếu đã vào ks 3 sao thì éo có dám vẽ ra như thế. Vì chỉ ks 3 sao nó cũng là cao cấp lắm rồi, đầy đủ mọi dịch vụ từ sảnh phải lớn, có phòng ăn tự chọn, có nhà hàng, có quày bar, có hồ bơi cho khách... vân vân và mây mây. 3 tỏi thì mần cái éo gì được...
:D