Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
hôm nay em vừa chuyển thêm 6tr nữa là đã tạm ứng 41tr cho người xây để hoàn thiện, 1 tuần nữa là xong nhà, các bác chuẩn bị tinh thần lái nhẹ nhàng đi giữa tháng 1, từ 10-25 sẽ chọn ngày nào đó ah, cám ơn các bác. Tổng cộng em đã thu được của các bác lần này là 29,3 triệu đồng và quĩ còn là 28,9 triệu đồng.

nhà lúc đầu không có toilet và sơn, nay em cho làm 2 mục này luôn vì sợ chi phí phát sinh nữa vì lúc đầu người xây không nói hai hạng mục này, tuy phát sinh nhẹ nhưng quĩ và tấm lòng vàng của anh em vẫn đủ để thực hiện, báo cáo các bác ngày cuối năm cho ý nghĩa.

Happy New Year xin chào 2015 tươi đẹp, all year drive, all year long.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Báo cáo các bác Nhà của chúng ta đã xây xong, hiện làm nốt hai phần là sơn nước và toilet, chắc chỉ tuần sau là hoàn thiện, do đó tour "hành trình yêu thương 2015" của SOG sẽ tiến hành trong tháng 1 này, theo lịch của đa số anh em là 24/1/2015, đi buổi sáng, khởi hành 7g, trao nhà xong, ăn trưa, nghỉ ngơi chụp hình và đi về trong ngày. Đề nghị các bác confirm và bác kylan113 đi phát biểu đại diện đoàn. Bác nào chưa đóng góp mà muốn đi thì mời đóng góp như anh em cho quĩ để tặng phong bì tươi, cám ơn các bác. Tiền Giang có địa điểm nào hay cho anh em dừng chân các bác cho em biết nhé. VD trại rắn ĐT, chợ nổi Cái bè, hay cồn Phụng, Thới Sơn.., về ăn em nghe nói Cháo rắn đậu xanh 460 trên LTK (coi chừng nhầm quán kế bên), hướng từ bến xe Mỹ Tho qua khỏi cầu Lý Thường Kiệt khoảng 50m hướng bên tay phải, bạn phải đến sớm, thường hết rắn khoảng 4~6h chiều. Giá tùy thuộc vào mùa rắn. Giá mỗi người khoảng 150k nếu đi từ 4 người là no căng mà em không biết contact , bác nào rành dẫn anh em đi khám phá tí trước khi về SG.

chùa Vĩnh Tràng - Tiền Giang (đối diện chùa có quán chay nổi tiếng)
Chùa Vĩnh Tràng: ở đường Nguyễn Trung Trực thuộc ấp Mỹ An, xã Mỹ Phong, là ngôi chùa xây dựng đầu thế kỷ 19 có đậm nét kiến trúc Á -Âu

Hiện đã có các bác sau đi
  1. HT Khoavan
  2. mediavn
  3. Richievn + safetyfast
  4. kylan113
  5. DP
  6. antoni
  7. Duc ob

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Em 1 suat di nhe, luc nao co dia diem hen cho em biet voi. Hjhjhj de em di van dong xin them 1 it nua cho gia dinh anh chi ay:3dchongchong:

• Like
Reactions: DP
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Chài ngay hôm em đi chụp hình cưới hu hu :((