Tập Lái
28/8/20
26
0
1
30
Em thì chưa lái con nào 7 chỗ của Kia nhưng Soluto thì đã trải nghiệm. Nhìn chung ở tầm giá quanh mức 400tr thì chấp nhận được vì: Kia sử dụng chất liệu nhựa khá hài hòa trên táp lô điều khiển, mang lại cảm giác tương đối hiện đại. Ghế ngồi ổn, giáo diện bài trí tốt, dễ thao tác. Không gian để đồ ăn ấn tượng so với kích cỡ bên ngoài cũng là những điểm cộng các cụ à

Tập Lái
15/1/21
4
0
1
26
Tình hình là em đang muốn lên em suv 7 chỗ nhà Kia, các bác thấy em nào ok vậy?
Tùy vào nhu cầu cá nhân mà bác có thể chọn Sedona và Sorento nha. Nếu như bác muốn không gian nội thất rộng rãi thì Sedona (do Sedona MPV nên nội thất gần như là rộng nhất trong phân khúc), còn nếu muốn công nghệ và thiết kế thì chọn Sorento nha.
Cả hai con đều có giá thấp nhất là 1 tỷ cả. Việc chọn lựa chỉ là sở thích của bác thôi.
P/s: Em làm ở Kia Trường Chinh (TPHCM) nên nếu bác muốn thêm thông tin thì nói em nhá

Tập Lái
28/8/20
22
3
3
29
Phân vân nhiều làm gì, cứ 7c mà mua bác ko phải hối hận

Tập Lái
17/11/20
18
0
1
24
Tài chính khó khăn thì mua 5 chỗ cũng ổn. Nhưng nếu thu nhập ổn định, em vẫn khuyên chân thành cố lên con 7 chỗ thì ngon hơn
Ai mà chẳng muốn lên 7 chỗ cụ ơi, nhưng tài chính cũng chỉ tới đấy, cố quá sợ ko nổi

Tập Lái
28/8/20
23
0
1
36
Nếu tài chính ráng được thì cho lên 7 chỗ luôn đi chứ mua 5 chỗ sau này mất công đổi xe vất lắm

Tập Lái
28/8/20
28
0
1
28
Em hay mang xe ra showroom Kia Bình Tân sửa, mặc dù hơi xa nhà nhưng vẫn thích làm bên này vì chất lượng và chi phí đều ok