Hạng B1
28/2/13
97
0
0
khi nào áp dụng mới tin, khó tin quá :)) . Sao tình hình là em thấy mấy con của anh GM này ít gnuwowf iluwownj quá, ra phố toàn kia với huyn :mad:

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/3/13
13
0
0
Hazzz đang nóng lòng muốn lấy cái cruze ltz quá mà không biết thuế ntn??manh động là mất mấy chục triệu ngay....

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
bác cứ yêntâm, giảm phí trước bạ xuống 2% xong mấy ỗng lại đánh thuế gửi tiết kiệm để bù lại và sẽ đánh thuế sử dụng xe oto nữa để bù lại nên cuối cùng cũng vậy thôi, em sống chung với lũ em quen rồi nên tin này em thấy cũng bình thường thôi. Em ví dụ chuyện của ông anh em nha, trước đây khi chưa có đóng thuế bảo trì đường bộ thì 01 tháng mua vé qua trạm thu phí 300 ngàn (Từ nhà đến chỗ làm phải qua 1 trạm thu phí), sau khi đóng thuế bảo trì đường bộ thì phải mua vé qua trạm thu phí 600 ngàn/tháng. Đúng bó tay (Hầu như đến 98% chiếc xe này dùm để đi làm từ nhà đến cty và quay về)

Hạng C
21/9/12
723
62
28
Hjhj tính đi tính lại cũng huề vốn kaka e cũng đang tính cưới e Cruze LTZ nhưng để thuế má thế nào đây

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Theo em từ đây cho tới tháng 7, bác nào liều thì chờ, bác nào sợ thì đi sang tên. Và quan trọng nhất là 1/7 chính thức phạt xe không chính chủ.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
LeoTruong nói:
Theo em từ đây cho tới tháng 7, bác nào liều thì chờ, bác nào sợ thì đi sang tên. Và quan trọng nhất là 1/7 chính thức phạt xe không chính chủ.
Phạt ư.....em nghĩ là khó đây vì đâu có chứng giấy mua bán đâu mà phạt :):):):)

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Nhà nước hết tiền rồi. Phạt để có tiền trả lương cho XXX.

Hạng C
9/8/11
825
1.084
93
Tân Uyên Bình Dương
em cũng thế mà mợ,,,đóng phí sử dụng đường bộ rồi,,,giờ trạm thu phí nó tăng gấp đôi nữa,,,rõ chán,,,cái trạm đường 51 long thành khỉ gió đó...
truongduy164298 nói:
bác cứ yêntâm, giảm phí trước bạ xuống 2% xong mấy ỗng lại đánh thuế gửi tiết kiệm để bù lại và sẽ đánh thuế sử dụng xe oto nữa để bù lại nên cuối cùng cũng vậy thôi, em sống chung với lũ em quen rồi nên tin này em thấy cũng bình thường thôi. Em ví dụ chuyện của ông anh em nha, trước đây khi chưa có đóng thuế bảo trì đường bộ thì 01 tháng mua vé qua trạm thu phí 300 ngàn (Từ nhà đến chỗ làm phải qua 1 trạm thu phí), sau khi đóng thuế bảo trì đường bộ thì phải mua vé qua trạm thu phí 600 ngàn/tháng. Đúng bó tay (Hầu như đến 98% chiếc xe này dùm để đi làm từ nhà đến cty và quay về)

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn
Tại sao lại bắt người dân chờ đợi riết vậy ta. Em thích chờ cài gì phải lên giá lâu giống cái vụ này nhưng không được.