Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
hello các bác.... tình hình là em đã về đến nhà an toàn. Em xin lưu ý các bác có dự định đi du lịch Đà Lạt vài điểm như sau:
1. Cẩn thận XXX Em ngồi đếm là 16 lần gặp ạc ạc heee (từ Định Quán về đến Ngã 3 Vùng Tàu). ai cũng bò .... em tưởng là em dính 1 phát lúc 2h sáng chứ.... các bác xxx cầm đèn rọi biển số xe em rùi bỏ qua, làm em hú hồn.
2. Đoàn em bị mất 3 điện thoại trong chợ Đà Lạt... cái zụ này mới làm em hơi bất ngờ.
3. Xe em bị dính đinh em tìm mãi không ra chỗ vá.... ai ngờ có duy nhất 1 địa chỉ sau lưng chợ Hòa Bình.
Du lịch Đà Lạt cần các bác giúp....

4. Em có 1 mớ địa chỉ ăn uống cho Đoàn do bác Trí giới thiệu ăn rất ok và giá cả phải chăng. Em xin chân thành cảm ơn bác Trí.
80 người = 41 triệu = xe + Ks + ăn + chơi => ai cũng vui, ai cũng hài lòng (ngoại trừ các bạn bị móc điện thoại)

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
traunuoc nói:
hello các bác.... tình hình là em đã về đến nhà an toàn. Em xin lưu ý các bác có dự định đi du lịch Đà Lạt vài điểm như sau:
1. Cẩn thận XXX Em ngồi đếm là 16 lần gặp ạc ạc heee (từ Định Quán về đến Ngã 3 Vùng Tàu). ai cũng bò .... em tưởng là em dính 1 phát lúc 2h sáng chứ.... các bác xxx cầm đèn rọi biển số xe em rùi bỏ qua, làm em hú hồn.
2. Đoàn em bị mất 3 điện thoại trong chợ Đà Lạt... cái zụ này mới làm em hơi bất ngờ.
3. Xe em bị dính đinh em tìm mãi không ra chỗ vá.... ai ngờ có duy nhất 1 địa chỉ sau lưng chợ Hòa Bình.
Du lịch Đà Lạt cần các bác giúp....

4. Em có 1 mớ địa chỉ ăn uống cho Đoàn do bác Trí giới thiệu ăn rất ok và giá cả phải chăng. Em xin chân thành cảm ơn bác Trí.
80 người = 41 triệu = xe + Ks + ăn + chơi => ai cũng vui, ai cũng hài lòng (ngoại trừ các bạn bị móc điện thoại)
Bị móc điện thoại là sao bác? Bị chôm điện thoại à? Em thấy hiếm xảy ra trên Đà Lạt chuyện này trong quán xá lắm à.

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
Dalat giờ khác xưa rồi các bác ơi, cách đây 10năm du lịch dalat chưa phát triển mạnh, trật tự an ninh còn bảo đảm. Em còn nhớ lúc đó ai đi chợ cũng cắm chìa khóa trên xe máy, vào mua hàng 1h sau ra vẫn còn, còn bây giờ, khóa cổ mà không ai trông xe thì 5p thôi là tèo ngay xe máy. ở đâu cũng vậy các bác ơi khi du lịch phát triển thì sẽ có dân đến sinh sống và làm việc. dan kinh tế mới càng nhiều thì --->an ninh trật tự sẽ giảm đi thôi. bởi vậy mất đt do chủ quan bị móc, hay bị giật thì cũng không lạ đâu.
ps: người dalat chính gốc rất niềm nở và hiếu khách!!!
đừng
em nhé tội nghiệp