Hạng B1
24/9/16
85
94
18
44
Về thủ tục cho xe qua Cam em chia sẽ cho các bác luôn.
Trước khi đi các bác phải lên kế hoạch gồm 5 bước như sau.
1. Xe đi phải là xe chính chủ và chủ xe phải đi kèm.
2. Photo công chứng Gplx Vn, cavet hộ chiếu, Cmnd của chủ xe ( nếu của mình thì khỏi). Phải đem theo cavet xe bản chính nha, không chấp nhận giấy ngân hàng sao y.
3.Kế hoạch đi những nơi nào ở lại mấy ngày và ngày về chính xác cửa khẩu nào. Cái này phải đánh máy không viết tay.
4 Khi đi nhớ đi cửa nào về cửa đó tránh rắc rối nếu không biết tiếng.
5.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/3/15
979
1.143
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Về thủ tục cho xe qua Cam em chia sẽ cho các bác luôn.
Trước khi đi các bác phải lên kế hoạch gồm 5 bước như sau.
1. Xe đi phải là xe chính chủ và chủ xe phải đi kèm.
2. Photo công chứng Gplx Vn, cavet hộ chiếu, Cmnd của chủ xe ( nếu của mình thì khỏi). Phải đem theo cavet xe bản chính nha, không chấp nhận giấy ngân hàng sao y.
[BCOLOR=#ffff00]3.Kế hoạch đi những nơi nào ở lại mấy ngày và ngày về chính xác cửa khẩu nào. Cái này phải đánh máy không viết tay.[/BCOLOR]
4 Khi đi nhớ đi cửa nào về cửa đó tránh rắc rối nếu không biết tiếng.
5.

so 5 bac???

co can giay phep lien van ko?

Hạng B1
24/9/16
85
94
18
44
so 5 bac???

co can giay phep lien van ko?
Do mấy bữa nay bận cv nên em chưa ghi xong.
5. Bác phải cầm theo Đk để đối chiếu.
Không cần giấy phép liên vận nha bác, khi tới cửa khẩu bác vô đóng dấu Passport đem theo những giấy trên vô chỗ HQ nộp. Trình bày em muốn đi theo lịch trình trong giấy rồi chờ 1 chút là xong.
Chúc bác đi chơi vui vẻ.

Tập Lái
25/11/15
32
39
18
39
Không cần giấy phép liên vận nha bác, khi tới cửa khẩu bác vô đóng dấu Passport đem theo những giấy trên vô chỗ HQ nộp. Trình bày em muốn đi theo lịch trình trong giấy rồi chờ 1 chút là xong.
Chúc bác đi chơi vui vẻ.
Cảm on bác rất nhiều
Chúc bác và gia đình thật nhiều sức khỏe và thành công

Hạng C
14/3/15
979
1.143
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chúc bác đi chơi vui vẻ.

cam on bac rat nhieu.

Em van chua tu tin 1 minh chay qua Campuchia :D, co bac nao co muon di chung ko :D